Wembamba wa Reli .....

Wembamba wa Reli .....

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Posts
3,884
Reaction score
1,201
Wapendwa wana mmu hawa hapa ni mtu na demu wake, size isiwatishe kwani wembamba wa reli treni hupita bila wasi wasi
 

Attachments

  • Wembamba wa Reli.jpg
    Wembamba wa Reli.jpg
    9.9 KB · Views: 962
Unaweza kukuta kwenye mambo fulani dada anaperfom better kuliko jamaa.
 
Huwa ndio ilivyo na imeshatokea na wameshazoeana!
 
wewe una utan na mtu humu jamvini mi simo eti mkuu sosoliso unamwona huyu anavyokwambia??
 
Last edited by a moderator:
Huwa ndio ilivyo na imeshatokea na wameshazoeana!
"Mikao" ya hapo inahitaji ubunifu wa hali ya juu sana ili waweze kufurahia tunda. Vinginevyo yaweza kuwa ni maumivu kwa mhusika mmoja.
 
Huyo demu anapata raha sana kwani jamaa atakuwa na mguu size 24 so kichwa kitakuwa kinafanya kazi yake barabara na shemeji atakunwa vizuri
 
Hii nimeipenda swali langu ni je jamaa akiambiwa azamishe mpini alafu hapohapo amnyonye matiti itakuwaje maana hataweza kufanya mambo yote kwa pamoja kulingana na umbo lake kwa hiyo lazima atagongewa tu
 
Hii nimeipenda swali langu ni je jamaa akiambiwa azamishe mpini alafu hapohapo amnyonye matiti itakuwaje maana hataweza kufanya mambo yote kwa pamoja kulingana na umbo lake kwa hiyo lazima atagongewa tu
Hahahaah! Anaweza akajikunja na akaweza.
 
Hii nimeipenda swali langu ni je jamaa akiambiwa azamishe mpini alafu hapohapo amnyonye matiti itakuwaje maana hataweza kufanya mambo yote kwa pamoja kulingana na umbo lake kwa hiyo lazima atagongewa tu
Hapo ndipo matumizi ya sarakasi yanapokuwa na umuhimu
 
Nilishaionaga MTV clibs ya Shaq o neil zamani MTV jamaa ni kweli mke wake mdogo wakati yeye ana kilo 200 sijui anamlaliaje usiku na wamezaa watoto wawili wakati inaoneshwa hicho kipindi..

Nikasema duh kweli wanawake wana uwezi wa ziada..
 
Back
Top Bottom