Welcome to Kigali Convention Center


mchambawima1

mchambawima1

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2014
Messages
2,485
Likes
340
Points
180
mchambawima1

mchambawima1

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2014
2,485 340 180
Cm1hFAFXgAAYFSt.jpg

Cm1gdg2W8AArjv5.jpg

Cm1gsfDW8AAn7CY.jpg

Cm1hGpaWgAAFpcb.jpg

Cm1js19XYAAWOKN.jpg

Cm1jvXMWAAA6LEu.jpg

Cm1jnqiWIAAGL56.jpg

Cm1jzI-WIAAnPIk.jpg

Cm1sIJ9WEAEZ3LF.jpg

Cm1sU6EWgAAVuIM.jpg

Cm1lmUEWYAAP9SW.jpg

Cm1l1YiW8AQSWIS.jpg

Cm1lpZfXgAAktyt.jpg

Cm1lurjWcAEVHCi.jpg
 
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
8,460
Likes
5,922
Points
280
Age
27
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
8,460 5,922 280
Good move
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,338
Likes
2,543
Points
280
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,338 2,543 280
Hawa jama wanajitahidi. Niliona ndani ya hio convention centre kuna bonge la 5 star Hotel ina karibu vyumba 300. Hongera PK
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,269
Likes
2,128
Points
280
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,269 2,128 280
Mbona ndogo hivyo?
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,345
Likes
2,986
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,345 2,986 280
Hawa jamaa wanapenda sana maendeleo
Ni kweli, lakini namna ya udikteta ni lazima ili maendeleo yapatikane...Tanzania tuna raslimali nyingi pengine kuliko nchi nyingine barani Afrika, lakini maendeleo yetu yako chini kwa kuwa tuna leadership inayoogopa kuchukua hatua muafaka za kuleta maendeleo....Watu wenyewe wa Tanzania nao ni wavivu, wapika majungu, wana wivu na wanataka vitu vya 'dezo'...utamaduni wetu ni mbaya kabisa kuhusu utendaji wa kazi..kwa Tanzania mkwepa kodi anasifiwa...mwizi kwenye kampuni anasifiwa..usipoiba kwenye kampuni au taasisi wakati una nafasi nzuri wengine watakuona wewe ni mjinga...nafasi za uongozi Tanzania ukipata tunaziita 'mwenzetu ameuchinja', na kwamba 'atakula bata'...Mtanzania akiteuliwa uongozi anafanya 'party' au sherehe kujipongeza kwamba sasa 'umaskini umemtoka'...Watanzania wako tayari kuchangia kwenye michango ya 'harusi' na siyo maendeleo ya kusomesha watoto..hakuna mahali hapa Tanzania utaona watu wachangishana kusomesha watoto wao...Yaani wanachangishana kwa anasa na ufahari...Kiongozi akiwa mkali kwenye kampuni au taasisi anapikiwa majungu na kuondolewa...Kiongozi anayezingatia kanuni na taratibu kwenye taasisi anaitwa mnoko na ambaye hafai na lazima ahamishwe...Sasa Rais wetu JPM anakejeliwa kwa kuitwa 'dikteta' kwa kuwa anataka taratibu zizingatiwe...wanasia wetu ni wanafiki wa kutupwa wawe wa CCM au upinzani wote ni wanafiki tu...shutuma za ukiukaji wa haki Haki za binadamu hapa kwetu Tanzania ni dhidi ya serikali tu na vyombo vyake...Ukiukaji wa haki za binadamu unaofanywa na vyama vya siasa vya upinzani kama kuwamwagia watu tindikali inaonekana ni sawa tu...Watanzania tufanya au kupiga hatua ya maendeleo tu ikiwa tutabadili mindset zetu za utendaji wa kazi na uwajibikaji ndani ya jamii...JPM anataka kuleta mabadiliko ya kweli lakini bado watu wamemzunguka na wameapa kumkwamisha , ushahidi ni teuzi za ma-DC na ma-DED ambapo kilichotokea ni uchuro kwa kuwateua baadhi ya watu wasio na sifa za uongozi wala taaluma...Watanzania wengi wanapiga kelele za demokrasia lakini hata maana ya demokrasia hawajui...wanadhani demokrasia ni kuwatukana viongozi...
 
Fredinho

Fredinho

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2016
Messages
965
Likes
1,089
Points
180
Fredinho

Fredinho

JF-Expert Member
Joined May 18, 2016
965 1,089 180
Ni kweli, lakini namna ya udikteta ni lazima ili maendeleo yapatikane...Tanzania tuna raslimali nyingi pengine kuliko nchi nyingine barani Afrika, lakini maendeleo yetu yako chini kwa kuwa tuna leadership inayoogopa kuchukua hatua muafaka za kuleta maendeleo....Watu wenyewe wa Tanzania nao ni wavivu, wapika majungu, wana wivu na wanataka vitu vya 'dezo'...utamaduni wetu ni mbaya kabisa kuhusu utendaji wa kazi..kwa Tanzania mkwepa kodi anasifiwa...mwizi kwenye kampuni anasifiwa..usipoiba kwenye kampuni au taasisi wakati una nafasi nzuri wengine watakuona wewe ni mjinga...nafasi za uongozi Tanzania ukipata tunaziita 'mwenzetu ameuchinja', na kwamba 'atakula bata'...Mtanzania akiteuliwa uongozi anafanya 'party' au sherehe kujipongeza kwamba sasa 'umaskini umemtoka'...Watanzania wako tayari kuchangia kwenye michango ya 'harusi' na siyo maendeleo ya kusomesha watoto..hakuna mahali hapa Tanzania utaona watu wachangishana kusomesha watoto wao...Yaani wanachangishana kwa anasa na ufahari...Kiongozi akiwa mkali kwenye kampuni au taasisi anapikiwa majungu na kuondolewa...Kiongozi anayezingatia kanuni na taratibu kwenye taasisi anaitwa mnoko na ambaye hafai na lazima ahamishwe...Sasa Rais wetu JPM anakejeliwa kwa kuitwa 'dikteta' kwa kuwa anataka taratibu zizingatiwe...wanasia wetu ni wanafiki wa kutupwa wawe wa CCM au upinzani wote ni wanafiki tu...shutuma za ukiukaji wa haki Haki za binadamu hapa kwetu Tanzania ni dhidi ya serikali tu na vyombo vyake...Ukiukaji wa haki za binadamu unaofanywa na vyama vya siasa vya upinzani kama kuwamwagia watu tindikali inaonekana ni sawa tu...Watanzania tufanya au kupiga hatua ya maendeleo tu ikiwa tutabadili mindset zetu za utendaji wa kazi na uwajibikaji ndani ya jamii...JPM anataka kuleta mabadiliko ya kweli lakini bado watu wamemzunguka na wameapa kumkwamisha , ushahidi ni teuzi za ma-DC na ma-DED ambapo kilichotokea ni uchuro kwa kuwateua baadhi ya watu wasio na sifa za uongozi wala taaluma...Watanzania wengi wanapiga kelele za demokrasia lakini hata maana ya demokrasia hawajui...wanadhani demokrasia ni kuwatukana viongozi...
Umenena vyema.
 
tejateja

tejateja

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2015
Messages
1,629
Likes
926
Points
280
tejateja

tejateja

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2015
1,629 926 280
People are just confused, maendeleo ni jambo pana mno. Maendeleo yanayokuja simply kwasababu ya mtu mmoja sidhani kama nikitu cha kujivunia. Huwezi ukakandamiza uhuru wetu eti kwa kulipia maendeleo. Tumeumbwa na free will.
Tanzania has nothing to emulate from the poor dictator as PK.
 
mair erasto

mair erasto

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
414
Likes
420
Points
80
Age
30
mair erasto

mair erasto

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
414 420 80
hapo ninauhakika hata usalama umeimalishwa sana tofauti na huku kwetu.
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,338
Likes
2,543
Points
280
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,338 2,543 280
Hivi huo mjengo umejengwa na wachina au?
Nchi yetu kila mijengo tunawapa wachina watujengee.
Ndiyo maana mmhh!!
Walianza kuujenga wachina kagame alipoona wanazingua akawanyang'anya na kuwapa waturuki ndio walioukamilisha.
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894