Wekeza na airtel money branch

Mrs minel

Member
Sep 3, 2014
51
125
Habari ndugu zangu. Naona airtel wana hizi fursa za wekeza na airtel money branch. Viduka hivi vimetapakaa kila kona. Je kama mtu anahitaji kufungua hivi viduka ni taratibu gani zifuatwe na je linakua ni duka private la mtu au ni la airtel. Msaada plz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom