Logo JF-Expert Member Joined Jan 26, 2011 Posts 588 Reaction score 49 Jun 10, 2011 Thread starter #21 Excellent said: *Starehe zitakuponza,itakwaje ukutane na mtu leo,hujui tabia yake,hajui yako,hamfahamiani na kuanza malavidavi leo?wangapi uliowapata kwa style hiyo?nakushauri kama umeamua tafuta wale wa kuwanunua ili kuokoa mda. Click to expand... Jaman unahitaji kujuana nini sasa? si mwanamke anauke na mimi mwanaume ninaume kujuana nini tena?
Excellent said: *Starehe zitakuponza,itakwaje ukutane na mtu leo,hujui tabia yake,hajui yako,hamfahamiani na kuanza malavidavi leo?wangapi uliowapata kwa style hiyo?nakushauri kama umeamua tafuta wale wa kuwanunua ili kuokoa mda. Click to expand... Jaman unahitaji kujuana nini sasa? si mwanamke anauke na mimi mwanaume ninaume kujuana nini tena?
Logo JF-Expert Member Joined Jan 26, 2011 Posts 588 Reaction score 49 Jun 10, 2011 Thread starter #22 TANMO said: We Jamaa ni noma, Hakya Mungu vile!! Click to expand... Mi noma babu:canada:
Mu-sir JF-Expert Member Joined Oct 12, 2010 Posts 3,621 Reaction score 1,645 Jun 10, 2011 #23 Mbona kwa staili hii JF inaelekea kuleeeee!
Logo JF-Expert Member Joined Jan 26, 2011 Posts 588 Reaction score 49 Jun 10, 2011 Thread starter #24 Mu-sir said: Mbona kwa staili hii JF inaelekea kuleeeee! Click to expand... Kimbia:lol:
Ringo Edmund JF-Expert Member Joined May 10, 2010 Posts 4,879 Reaction score 1,134 Jun 10, 2011 #25 ukifika panda dldl ya nkuhungu ukifika kizotz mwambie konda akushushe msimbazi club hapo utakutana na wa saizi yako.
ukifika panda dldl ya nkuhungu ukifika kizotz mwambie konda akushushe msimbazi club hapo utakutana na wa saizi yako.
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,289 Reaction score 16,715 Jun 10, 2011 #26 Logo said: Nina imani nitapata tu! Click to expand... imani yako imekuokoa,kaa ukitarajia kupata wengi wa kuzidi uwezo wako!!
Logo said: Nina imani nitapata tu! Click to expand... imani yako imekuokoa,kaa ukitarajia kupata wengi wa kuzidi uwezo wako!!
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,289 Reaction score 16,715 Jun 10, 2011 #27 Logo said: Update. Nimepata tayari! Click to expand... hongera ujaribu na ile kitu ya ivuga!!!!tiGO express yourself!!!!!
Logo said: Update. Nimepata tayari! Click to expand... hongera ujaribu na ile kitu ya ivuga!!!!tiGO express yourself!!!!!
pamiho JF-Expert Member Joined Jun 21, 2010 Posts 271 Reaction score 36 Jun 10, 2011 #28 Logo said: Nina imani nitapata tu! Click to expand... Una hatari sana kijana..... Namna hii tutapona kweli?
Logo said: Nina imani nitapata tu! Click to expand... Una hatari sana kijana..... Namna hii tutapona kweli?
maishapopote JF-Expert Member Joined May 28, 2009 Posts 3,507 Reaction score 6,451 Jun 11, 2011 #29 Zamaulid said: hongera ujaribu na ile kitu ya ivuga!!!!tiGO express yourself!!!!! Click to expand... actuaalyyy hayuko mwenyewe na fidel piaa
Zamaulid said: hongera ujaribu na ile kitu ya ivuga!!!!tiGO express yourself!!!!! Click to expand... actuaalyyy hayuko mwenyewe na fidel piaa
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,342 Reaction score 10,684 Jun 11, 2011 #30 Logo said: Update.Nimepata tayari! Click to expand... kila mkoa utakaokuwa unaenda utakuwa unatafuta! Mmh! Unajiaibisha.
Logo said: Update.Nimepata tayari! Click to expand... kila mkoa utakaokuwa unaenda utakuwa unatafuta! Mmh! Unajiaibisha.