Website ya Secretariat ya Ajiri kimeo


Babu wa Loliondo

Babu wa Loliondo

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
301
Points
225
Babu wa Loliondo

Babu wa Loliondo

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
301 225
Huu ndio ujumbe ninaokutana nao kila nikijaribu kuperuzi www.ajira.go.tz tangu jana,msaada wanJF

Database Error: Unable to connect to the database:Could not connect to MySQL
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Wanaingiza data za waliofanya interview juzi.sasa watakuwa wanaizuia mpaka watakapomaliza kuingiza data ndo wanaachia.majina yenyewe mengi mno.mimi nashauri interview zenye watu wengi sana wawe wanatumia utaratibu wa bahati nasibu.wanaingiza namba za washiriki (wenye sifa) kwenye mtambo na kuu command uchague watu wanaohitajika randomly.
 
didii

didii

Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
74
Points
95
didii

didii

Member
Joined Mar 25, 2011
74 95
Wanaingiza data za waliofanya interview juzi.sasa watakuwa wanaizuia mpaka watakapomaliza kuingiza data ndo wanaachia.majina yenyewe mengi mno.mimi nashauri interview zenye watu wengi sana wawe wanatumia utaratibu wa bahati nasibu.wanaingiza namba za washiriki (wenye sifa) kwenye mtambo na kuu command uchague watu wanaohitajika randomly.
hilo nalo neno!
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Points
1,225
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 1,225
duh,wiki nzima wanaingiza tu,kwanza sithani!huwa wanaandaa majina katika PDF then wafanye attachment.
 
engineerm

engineerm

Senior Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
106
Points
0
engineerm

engineerm

Senior Member
Joined Aug 30, 2011
106 0
Kwanini website ya hawa jamaa haifunguki tangu majuzi?,naona hawa jamaa wanafanya mambo yao kienyeji sana.
 
Mwana va Mutwa

Mwana va Mutwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
442
Points
195
Mwana va Mutwa

Mwana va Mutwa

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
442 195
hivi ikitokea nilikuwa nimeitwa kwenye usaili,na kwakuwa tovuti yao haifunguki kwahiyo sikuona jina langu,naweza kuchukua hatua yoyote juu yao?
 
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
960
Points
225
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
960 225
ajira.PNG
Haya ndio nimeyakuta mchana huu wa saa Nane na nusu (14:30),Mungu tusaidie Oral isiwe kesho maaana yaweza kuwa watu wengi tukaumiaaaaaa
 
Nyaubwii

Nyaubwii

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
227
Points
195
Nyaubwii

Nyaubwii

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2011
227 195
Watu wamepiga oral Leo asubuhi we bado unasubiri tu
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
View attachment 74528
Haya ndio nimeyakuta mchana huu wa saa Nane na nusu (14:30),Mungu tusaidie Oral isiwe kesho maaana yaweza kuwa watu wengi tukaumiaaaaaa
mimi nimeifungua mida ya saa 03:00 ikafunguka ila hamna kipya na sasa haifunguki tena.nawashauri kesho amkieni sakretarieti kwa ajili ya oral
 

Forum statistics

Threads 1,284,769
Members 494,236
Posts 30,839,242
Top