M moses121 New Member Joined Aug 13, 2018 Posts 2 Reaction score 1 Aug 13, 2018 #1 tunatafuta web designer mzuri na mzoefu kwa ajili ya kudesign website kwa mwenye ujuzi huo tutafutane whatsapp on 0629206801
tunatafuta web designer mzuri na mzoefu kwa ajili ya kudesign website kwa mwenye ujuzi huo tutafutane whatsapp on 0629206801
mzee_wa_mishemishe Member Joined Aug 6, 2013 Posts 61 Reaction score 79 Aug 15, 2018 #2 moses121 said: tunatafuta web designer mzuri na mzoefu kwa ajili ya kudesign website kwa mwenye ujuzi huo tutafutane whatsapp on 0629206801 Click to expand... Mkuu pitia baadhi ya kazi zangu kwenye huu uzi kama utalizika nazo nicheck whatsapp +255759702766 tufanye kazi Limited time offer kwaajili ya sabasaba kwa gharama ya Tsh 150,000 (Laki na elfu hamsini tu) - JamiiForums
moses121 said: tunatafuta web designer mzuri na mzoefu kwa ajili ya kudesign website kwa mwenye ujuzi huo tutafutane whatsapp on 0629206801 Click to expand... Mkuu pitia baadhi ya kazi zangu kwenye huu uzi kama utalizika nazo nicheck whatsapp +255759702766 tufanye kazi Limited time offer kwaajili ya sabasaba kwa gharama ya Tsh 150,000 (Laki na elfu hamsini tu) - JamiiForums