ukabu
JF-Expert Member
- Dec 9, 2011
- 212
- 68
Habari wadau nimekuja jamvini hapa nina kazi kidogo nahitaji kushare na wenzangu utaalamu wa web designer :
nimehost site yangu na nishailipia domain ninachotaka sasa ni mtaalam wa web designing kuframe na kuiwekea flow ya page na muonekano ambao ni mzuri kwa ajili ya matumizi
angalizo:
kama huna utaalamu au ni kishoka katika masuala haya ya webdesigning tafadhali usije maana nimekutana na watu wengi unampa kazi anasema anaweza lakini hola hamna analojua anajifunzia kwenye kazi yako ,kwa kweli napenda mtu mwenye experience ndo tufanye kazi
kwa mawasiliano nicheki 0759212578
nimehost site yangu na nishailipia domain ninachotaka sasa ni mtaalam wa web designing kuframe na kuiwekea flow ya page na muonekano ambao ni mzuri kwa ajili ya matumizi
angalizo:
kama huna utaalamu au ni kishoka katika masuala haya ya webdesigning tafadhali usije maana nimekutana na watu wengi unampa kazi anasema anaweza lakini hola hamna analojua anajifunzia kwenye kazi yako ,kwa kweli napenda mtu mwenye experience ndo tufanye kazi
kwa mawasiliano nicheki 0759212578