web designer anahitajika haraka!

LitmusPaper

Member
Dec 2, 2012
33
0
Assignment: kudesign website ambayo mtu mwenye ujuzi kidogo wa kompyuta ambaye ni mmiliki ataweza kuimanage kwa ku update taarifa na ku upload document yaani picha na pdf bila msaada wa mtaalam!

Tuma text msg fupi ukieleza elimu yako, software utakayotumia, mfumo utakaotumia, bei na email yako! 0658350666

Kazi niya muda mupi lakini utalipwa kishkaji!
 

Attachments

  • 20131229_094727.jpg
    File size
    687.1 KB
    Views
    196

Msamiati

R I P
Mar 6, 2011
1,071
0
Assignment: kudesign website ambayo mtu mwenye ujuzi kidogo wa kompyuta ambaye ni mmiliki ataweza kuimanage kwa ku update taarifa na ku upload document yaani picha na pdf bila msaada wa mtaalam!

Tuma text msg fupi ukieleza elimu yako, software utakayotumia, mfumo utakaotumia, bei na email yako! 0658350666

Kazi niya muda mupi lakini utalipwa kishkaji!

No shortcut hapo bosi lazima user ajue atleast basic HTML au kwa muujibu wa hayo maelezo unahitaji CMS (content management Systeme), hapo hauzungumzii HTML na css tena ambazo almost ndio zina fanya simple website uliyotaja. mimi naweza kukufanyia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom