T The moon is dead Member Joined Jul 8, 2015 Posts 11 Reaction score 0 Jul 23, 2015 #1 Tumefanya kazi ya kuchosha muda mrefu sasa na tazama wakati umefika bosi atupe chetu tusepe! Guys the moon is dead we need our money! Hahaaa mimi mgeni jamani hodi humu Jf.
Tumefanya kazi ya kuchosha muda mrefu sasa na tazama wakati umefika bosi atupe chetu tusepe! Guys the moon is dead we need our money! Hahaaa mimi mgeni jamani hodi humu Jf.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,055 Reaction score 110,765 Jul 24, 2015 #2 Karibu sana JF...
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,867 Reaction score 13,847 Jul 24, 2015 #3 karibu sana JF mjukuu wetu..........
Bangsweezy JF-Expert Member Joined Jan 6, 2014 Posts 880 Reaction score 202 Jul 26, 2015 #4 Karibu mgeni Jf