We must be ready to lose more mwangosis | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We must be ready to lose more mwangosis

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BLUE BALAA, Sep 6, 2012.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tanzanians are now striving to move to the next stage of total democracy. This is our right but we have to remember it has something to do with "change". Fighting for change is not an easy task since the system may also be against it. I am not sure if Tanzanians are ready for any hazardous situation which may arise. (Genocide etc) why noise then losing Mwangosi!!! same could happen to you or me. Lets look at Syria, Libya, Iraq and other African countries and ask ourselves if we are ready for "CHANGE" or NOT.
     
  2. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,140
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nakubali kuwa inawezekana wakaendelea kuuwa lakini kwa style ya "kimabwepande" zaidi maana ya polisi nyongo ishaingia.Ila ninauhakika ukishakunywa damu huwezi acha tena,ccm hatakuwa na njia zaidi ya kuanzisha machafuko.I can't see how they won't do it.
     
  3. t

    tenende JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Polisi na usalama wa taifa wataendelea na ka mchezo haka kwa staili mbali mbali. Kwa siri na ikishindikana wazi wazi. Unajua kinachoendelea Iringa ni delaying technique ili hasira za watu zipungue?. Tungelipuka kitunisia hili tukio lingezuia mengine. Lakini sasa mimi na wewe tuko njiani!
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    All noted
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,410
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Mwalimu Nyerere in his wisdom saw all this coming way back in 1966 when he said " SIKU INAKUJA AMBAPO WATU WATACHAGUA KIFO KULIKO FEDHEHA; NA OLE WAO WATAKAOIONA SIKU HIYO! NA OLE WAO WALE WATAKAOIFANYA SIKU HIYO ISIEPUKIKE! NATAMANI NA KUSALI KUWA SIKU HIYO KAMWE HAITAFIKA"

    Kama siku kama hii aliyoitabilia mwalimu itafika nchini basi lawama zote zitabebwa na Jakaya Mrisho Kikwete kwani ana uwezo wa kukomesha virutubisho vyote vinavyokoleza machafuko nchini mwetu na hasa ukandamizaji wa vyombo vyake vya dola dhidi ya wananchi.
     
Loading...