We kova we mpe kazi za ofisi huyu;mtutu na yeye wala awaendani jamani


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,021
Likes
8,851
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,021 8,851 280
Jamani kuna picha ya dada mmoja aliwangurumishia majambazi waliouwawa hivi majuzi;hakika roho imenidunda gafla kwanza kuona mtoto mwenyewe na jinsi alivyopendeza;jamani embu mtafutieni kazi za ofisini walahi kova ningekuwa bosi wake huyu angekuwa secretary wangu ;hata kama shule ajaenda msomesheni hiki kichwa...loh kova mkono mbona uachii mzee
dada hongera kwa shuguli pevu;angalia waliokuchungulia kama mie wasikusumbue,mi nataka ufanikiwe kazini;mtutu sio kabisa na wewe dada
 

Attachments:

P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,021
Likes
8,851
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,021 8,851 280


WALAHI MUNGU WEE KIUMBE CHAKO KINGEMIMINIWA RISASI JAMANI SIJUI TUNGEJIBUJE HUKO AHERA;USHAURI WA BURE BABA KOVA
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,908
Likes
32,660
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,908 32,660 280
Hakuna mwenye namba zake?
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,078
Likes
518
Points
280
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,078 518 280
This is exactly the type of publicity that is detrimental to the security of each individual policeman/woman.
Mantiki ya kupongezana hadharani kwa kitendo hiki mimi siioni kabisa.Sijui Standing Orders zinasemaje katika utekelazji mzuri wa kupambana na majambazi lakini sana sana ni kuhatarisha maisha ya vijana hawa ambao wamefanya kazi yao vizuri na kwa umakini.
Kamanda Kova lazima aelezwe kuwa kitendo kama hiki hakimsaidiii sana in the long run.
Exposure ya identity ya hao vijana to the public at large is surely uncalled for.
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Issue sio sura ni kazi, ina maana kabla hajaamua kujiunga na jeshi la polisi ni kwamba kazi zinazofanana na za salon zilishashindikana mwacheni dada afanye kazi na inaonyesha anazimudu!!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,021
Likes
8,851
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,021 8,851 280
Nimejaribu kumpigia namba haipatikani.........
Wapwa mko fit mi nafagilia atoke kwenye mtutu kwanza wapwa mshawahi kuleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
loh!!haya wahini na mie atanikumbuka
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,830
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,830 35 145
Issue sio sura ni kazi, ina maana kabla hajaamua kujiunga na jeshi la polisi ni kwamba kazi zinazofanana na za salon zilishashindikana mwacheni dada afanye kazi na inaonyesha anazimudu!!
..

Mwacheni dada AUWE WATU ingekuwaje kama ni mama wa watoto wako?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
This is exactly the type of publicity that is detrimental to the security of each individual policeman/woman.
Mantiki ya kupongezana hadharani kwa kitendo hiki mimi siioni kabisa.Sijui Standing Orders zinasemaje katika utekelazji mzuri wa kupambana na majambazi lakini sana sana ni kuhatarisha maisha ya vijana hawa ambao wamefanya kazi yao vizuri na kwa umakini.
Kamanda Kova lazima aelezwe kuwa kitendo kama hiki hakimsaidiii sana in the long run.
Exposure ya identity ya hao vijana to the public at large is surely uncalled for.
Si unajua tena bongo, kila kitu shaghalabaghala. Mtu hakai chini one minute kupima hizi stunts za Pr zina athari na unyeti gani kwa wahusika.
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,976
Likes
230
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,976 230 160
Si unajua tena bongo, kila kitu shaghalabaghala. Mtu hakai chini one minute kupima hizi stunts za Pr zina athari na unyeti gani kwa wahusika.
Hawa ni askari wa kawaida si sidhani kama kujulikana ni hatari.......hata yule dada wa marekani aliyempiga risasi yule maj. aliyewapiga risasi askari wenzake kambini alitangazwa hadharani kwa ushujaa wake.

Hata yule traffic police aliyepambana na majambazi pale ubungo alikuwa anajulikana na wala hakuna issue ya secrecy pale.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Hawa ni askari wa kawaida si sidhani kama kujulikana ni hatari.......hata yule dada wa marekani aliyempiga risasi yule maj. aliyewapiga risasi askari wenzake kambini alitangazwa hadharani kwa ushujaa wake.

Hata yule traffic police aliyepambana na majambazi pale ubungo alikuwa anajulikana na wala hakuna issue ya secrecy pale.
Mambo yanayotukia Marekani sio SI unit kwamba ndio itumike kama scale ya ku-calibrate matukio ulimwenguni. Kila tukio ni unique kwa sababu ya utofauti wa sababu, muda, wahusika na eneo etc. Kama kuna genge la uhalifu lililojikita nadhani hii PR ya kijinga inakuwa imewarahishia kazi ya kupata target yao.
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,078
Likes
518
Points
280
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,078 518 280
Hawa ni askari wa kawaida si sidhani kama kujulikana ni hatari.......hata yule dada wa marekani aliyempiga risasi yule maj. aliyewapiga risasi askari wenzake kambini alitangazwa hadharani kwa ushujaa wake.

Hata yule traffic police aliyepambana na majambazi pale ubungo alikuwa anajulikana na wala hakuna issue ya secrecy pale.
Mkuu usilinganishe mambo ya Marekani na hapa bongo.
Bongo hakuna ulinzi wa aina yoyote wa 24 hrs kwa watu wake dhidi ya majambazi.
It is prudent to play it safe kwa kutomwaga mpunga kwa kuku wengi, at worst ni kuwaweka hawa vijana at risk.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,021
Likes
8,851
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,021 8,851 280


na mie msinitoe hadharani jamani maana awa majambazi
awafai naomba,nilishauri tu kwenye upande wa kazi
wazee wa kazi;tuoneeni huruma jamani mbona
matukio mfululizo hivi sasa;kunani?ama jeshini wanamwaga silaha ovyo??
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Muuaji humjui kwa sura yake!!!
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,016
Likes
360
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,016 360 180
...usilinganishe mambo ya Marekani na hapa bongo.
Bongo hakuna ulinzi wa aina yoyote wa 24 hrs kwa watu wake dhidi ya majambazi.It is prudent to play it safe kwa kutomwaga mpunga kwa kuku wengi, at worst ni kuwaweka hawa vijana at risk.
mkuu hii nchi yetu ina maajabu sana. Unaweza ulawaelewesha hata wasitambue ni nini unachoongea. We ve got serious &thinling' problems at top level management of our nation.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,152
Likes
116
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,152 116 160
This is exactly the type of publicity that is detrimental to the security of each individual policeman/woman.
Mantiki ya kupongezana hadharani kwa kitendo hiki mimi siioni kabisa.Sijui Standing Orders zinasemaje katika utekelazji mzuri wa kupambana na majambazi lakini sana sana ni kuhatarisha maisha ya vijana hawa ambao wamefanya kazi yao vizuri na kwa umakini.
Kamanda Kova lazima aelezwe kuwa kitendo kama hiki hakimsaidiii sana in the long run.
Exposure ya identity ya hao vijana to the public at large is surely uncalled for.
You are right guy. Hili jambo limenikera kweli. Mbona majambazi wakikamatwah hawawataji hata majina wanajitetea eti kwa ajili ya kutunza ushahidi. watatuonyesha silaha and the likes. Halafu aliyeua jambazi unamtangaza kwenye vyombo vya habari, hivi huyu kichwani ana ubongo au matope? Kwanini asituonyeshe majambazi ili tunayewajua tuwasaidie kuwatajia hata jamaa zao wa karibu ambao tunadhani wanashirikiana katika mambo ya uporaji?
Sasa huyu binti maisha yake yapo hatarini sana, kwa kuwa hawa majambazi waliouawa wana ndugu zao, wana majambazi wenzao na wana kila aina ya support hata kutoka kwa baadhi ya askari. Wanafikiri watajiskiaje kuona huyu binti anapongezwa wakati wao wamepoteza ndugu yao na rafiki yao. Huyu Kova mwehu kabisa, kaniboa kwelikweli.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
36
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 36 145
Si unajua tena bongo, kila kitu shaghalabaghala. Mtu hakai chini one minute kupima hizi stunts za Pr zina athari na unyeti gani kwa wahusika.
This is exactly the type of publicity that is detrimental to the security of each individual policeman/woman.
Mantiki ya kupongezana hadharani kwa kitendo hiki mimi siioni kabisa.Sijui Standing Orders zinasemaje katika utekelazji mzuri wa kupambana na majambazi lakini sana sana ni kuhatarisha maisha ya vijana hawa ambao wamefanya kazi yao vizuri na kwa umakini.
Kamanda Kova lazima aelezwe kuwa kitendo kama hiki hakimsaidiii sana in the long run.
Exposure ya identity ya hao vijana to the public at large is surely uncalled for.
bongo wanapenda sana kupigwa picha, si unajua wote mwishoni wakishastaafu watagombea ubunge? sasa kufanya kazi bongo ndio mtaji wa kujitangaza, vijijni huko nani atakayekuona? . mpo hapo wazee?

visenti vyenyewe vimetolewa na dk makomeo, a.k.a maghufuli
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,268
Likes
201
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,268 201 160
This is exactly the type of publicity that is detrimental to the security of each individual policeman/woman.
Mantiki ya kupongezana hadharani kwa kitendo hiki mimi siioni kabisa.Sijui Standing Orders zinasemaje katika utekelazji mzuri wa kupambana na majambazi lakini sana sana ni kuhatarisha maisha ya vijana hawa ambao wamefanya kazi yao vizuri na kwa umakini.
Kamanda Kova lazima aelezwe kuwa kitendo kama hiki hakimsaidiii sana in the long run.
Exposure ya identity ya hao vijana to the public at large is surely uncalled for.
Gwakisa uko sawa kabisa, Kova nadhani hajui jinsi criminals wanavyooperate ndo maana anakimbilia TV kuonesha kafanya nini. Achilia mbali exposure ya mapolisi athari nyingineni exposure kwa majambazi kuhusu njia wanazotumia polisi kupambana na majambazi.

Kuwapongeza polisi vilevile ni kosa kwa sababu hiyo ndio kazi yao, hawajafanya chochote zaidi ya mipaka yao ya kazi, hakukuwa na haja ya kuwapongeza. Watu wengi wanafanya kazi zao vizuri tu mbona hawapongezwi???? waalimu doctors, wahandisi etc

Kova ashauriwe kuachana na kufanya kazi kwa publicity tunapenda matokeo na matokeo tunayotarajia sio kuua bali ni kueliminate ujambazi bila kumwaga damu.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Huyu dada atapanda chati mtaani balaa bora wangezawadiwa kimya kimya
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,860