We jamaa, nakupenda ujue

Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
271
Points
250
Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
271 250
Wana MMU kuna guy humu ndani yaani nimetokea kumpenda kitambo mno, ngoja tu leo niamue kufunguka.

Jamaa mwenyewe anatumia avatar ya madenge,kila nikilikariri ID yake inanipotea kichwani.

Wajameni naombeni mumfikishie huu ujumbe popote pale alipo kwani anakaumiza haka kamoyo kangu.

Ni mtu wa jokes sana kwenye comments zake kama ilivyo avartar yake, ila inaonekana ni mtu intelligent sana, majukwaa anayopendelea ni MMU, SIASA, UCHUMI, PHOTOS, CHIT CHAT na JOKES.

Nimemuwinda kule kwa wakubwa tangu 2012 nimpe za uso namna anavyonitesa mie ila haonekani.

Naomba mnisaidie kumfikishia huu ujumbe popote pale mtakapomuona.

We jamaa acha kunitesa, nishakupenda ujue.
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,175
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,175 2,000
mmmh naona umeamua kujilipua. ngoja nianze kumsaka popote alipo aje hapa....zama za uwazi hizi kisa cha kufa na jakamoyo? maisha yenyewe mafupi haya....
 
Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
271
Points
250
Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
271 250
mmmh naona umeamua kujilipua. ngoja nianze kumsaka popote alipo aje hapa....zama za uwazi hizi kisa cha kufa na jakamoyo? maisha yenyewe mafupi haya....
Maumivu ya moyo yakizidi inabidi ujilipue tu mwaya...lol
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
14,111
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
14,111 2,000
network busy..................!
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,624
Points
1,250
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,624 1,250
Ngoja aje atakua kesha ambiwa kuwa huku kuna mtu moyo wake umemdondokea.
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,866
Points
2,000
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,866 2,000
Mchumba, kuna mtu mmoja humu anaitwa asigwa!!

nahisi yeye ndiye ana kiavatar cha madenge akiwa anajishika kichwani hivi kama sijakosea!!

haya jiandae kula pendo!
 
Last edited by a moderator:
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
Mkuu, umefanya vema sana ila ungemtumia PM tu ingekuwa heri zaidi.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,012
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,012 2,000
Wana MMU kuna guy humu ndani yaani nimetokea kumpenda kitambo mno, ngoja tu leo niamue kufunguka.

Jamaa mwenyewe anatumia avatar ya madenge,kila nikilikariri ID yake inanipotea kichwani.

Wajameni naombeni mumfikishie huu ujumbe popote pale alipo kwani anakaumiza haka kamoyo kangu.

Ni mtu wa jokes sana kwenye comments zake kama ilivyo avartar yake, ila inaonekana ni mtu intelligent sana, majukwaa anayopendelea ni MMU, SIASA, UCHUMI, PHOTOS, CHIT CHAT na JOKES.

Nimemuwinda kule kwa wakubwa tangu 2012 nimpe za uso namna anavyonitesa mie ila haonekani.

Naomba mnisaidie kumfikishia huu ujumbe popote pale mtakapomuona.

We jamaa acha kunitesa, nishakupenda ujue.
Wewe mwenyewe mzuri..??? Unalipa...??? Usije ukamfanya mtu ajione amedharauliwa...
 
A

allydou

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
1,605
Points
2,000
A

allydou

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
1,605 2,000
Humu ndani kuna kitu kinanichanganya. Ina maana watu wanajuana phyisicaly au. Kwa sababu unapompenda mtu si inabidi uwe umemuona. Au unampenda mtu kwa comments zake. Kama ni kwa comments sidhani kama kuna love hapo. Muda si mrefu zitakuja mada mpya za Majuto hapa na habari za X kama tulivyoona kwa wengine humu ndani.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,194
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,194 2,000
Umevurugwa wewe!! Avatar tu umezimika je akiwa mjomba(mlugaluga) au wewe ni morijo(polygon)?
 

Forum statistics

Threads 1,324,626
Members 508,740
Posts 32,168,351
Top