kidole007
JF-Expert Member
- Dec 22, 2012
- 3,094
- 1,878
after international break naangalia vijana wa cobham jinsi walivyo wakilisha blue flag
1. Petr cech-czech republic
kama kawaida mr cleen sheet
alifanikiwa kuondoka na cleen sheet katika mechi yao dhidi ya armenia
akisaidia czech kushinda 2-0
2. Ivernovic- serbia
3. Lampard, a cole , cahil-england
thou super frankie aliingia second half alitoa mchango wake kwenye ushindi wa 2-0 dhidi ya poland
4.Oscar-brazil
alidhihirisha ule msemo wa no oscar no brazil kwa kutokea bench na kutupia kambani goli la ufunguzi kwenye mechi ya kirafiki dhidi ya zambia
5.david luiz, ramires-brazil
mchango wao kwenye team ya brazil uko wazi
6.kevid de bruyne,tabaut courtois, eden hazard, lukaku-belgium
golden generation ya ubelgiji
hapa sina maneno mengi
7.mark shwazer- australia
licha ya kuwa namba mbili darajani bado ni kipa tegemeo australia
8.etoo-cameroon
mchango wake unafahamika aliwa inspire kumtungua mlibya 1-0
9.mikel obi, moses-nigeria
hawa sina maneno
10. Andre shurrle-germany
winger tereza baada ya mechi yao na sweeden mwanaume kaondoka na mpira baada ya kupasia kamba mara tatu
11. Juan mata-spain
watoto wa mjini tunamwita fundi
naye aliweka jina lake kwenye score sheet dhidi ya georgia
vijana wenye talent tunao kazi kwa uncle Mou ku wainspire
1. Petr cech-czech republic
kama kawaida mr cleen sheet
alifanikiwa kuondoka na cleen sheet katika mechi yao dhidi ya armenia
akisaidia czech kushinda 2-0
2. Ivernovic- serbia
3. Lampard, a cole , cahil-england
thou super frankie aliingia second half alitoa mchango wake kwenye ushindi wa 2-0 dhidi ya poland
4.Oscar-brazil
alidhihirisha ule msemo wa no oscar no brazil kwa kutokea bench na kutupia kambani goli la ufunguzi kwenye mechi ya kirafiki dhidi ya zambia
5.david luiz, ramires-brazil
mchango wao kwenye team ya brazil uko wazi
6.kevid de bruyne,tabaut courtois, eden hazard, lukaku-belgium
golden generation ya ubelgiji
hapa sina maneno mengi
7.mark shwazer- australia
licha ya kuwa namba mbili darajani bado ni kipa tegemeo australia
8.etoo-cameroon
mchango wake unafahamika aliwa inspire kumtungua mlibya 1-0
9.mikel obi, moses-nigeria
hawa sina maneno
10. Andre shurrle-germany
winger tereza baada ya mechi yao na sweeden mwanaume kaondoka na mpira baada ya kupasia kamba mara tatu
11. Juan mata-spain
watoto wa mjini tunamwita fundi
naye aliweka jina lake kwenye score sheet dhidi ya georgia
vijana wenye talent tunao kazi kwa uncle Mou ku wainspire