Wazushi mtandaoni. . .

Wazushi mtandaoni. . .

Samahani. Wewe ni mwanamume au mwanamuke? Kama mwanamume,tafadhalihusiwe "too emotional" kwa mambo kama hayo. Yaani mpaka unashindwa kuingia JF wiki nzima? Hiyo siyo asili ya mwanamume.

Kama ni mwanamuke,that's nature at its best.
Usikariri mambo"emotions" ni mambo ya mila,desturi, malezi na mapokeo.Haihusiani na jinsia.
 
Nani anataka amfuate babu Seya Lupango? God Forbid....
BTW ulipotelea wapi siku mbili tatu hizi? ODM alimisi wewe na LIKES zako ile mbaya
Mi nipo tu... Likes hazitoki hivi hivi siku hizi. Lizzy hajakwambia? Siku hizi natoa like moja kwa mbili ninazo pokea... 🙂
 
Sikuwahi kuwaza eti ntawezwa kukwazwa kwa maneno kwenye skriin yanayotoka kwa mtu NISIYEMJUA na nisiyetegemea kumjua....Yaani jitu limtukane Asprin? Unatukana kidonge, si utakuwa kichaa tu?..... Hebu ita hao watu waliokujaribu, pamoja na baba zao na babu zao uwaambie wanifanye watakalo...manina zao!
Hehehe kukwazwa kama kichwa kigumu kama changu sio rahisi. Ila sipendi wale wanaoinekana wapole wapole wakishambuliwa hovyo tena bila sababu ya msingi.

Hawa wangu hata nikiwatuma kwako hawataweza kitu maana nilishawanyamazisha. Ila jua tu kwamba unaweza ukakwaza watu wengine, hata kama wewe hukwaziki. Ndio maana zipo case watu wanajiua na kujiua ama wanawindana mitaani.
 
Mi nipo tu... Likes hazitoki hivi hivi siku hizi. Lizzy hajakwambia? Siku hizi natoa like moja kwa mbili ninazo pokea... 🙂
Nshakugongea mbili, nategemea utanigongea kwenye hii posti.

Siku nyingine ukisepa tuagane hata kule mtaa wa pili bana. Kumkosa rafiki bila taarifa inauma sana bana.... Mfano hapa kichwa chaniuma sijamwona shem wangu tangu asubuhi. Nakumbuka nlishamkatazaga kwenda gesti asubuhi, ndo anatuletea mabalaa ya mafuriko.
 
Ngoja niende jukwaa la siasa nikaangalie kama wale madaktari wa Lugalo 15 wameweza kukidhi haja!! Kule wanadai kwamba eti hawajui hata kutumia vifaaa vya MOI. Nchi nyingine hospitali za Jeshi ndiyo huwa wakali kwa matibabu sasa kwentu eti hata vifaa hawajui kuvitumia. Baadaye si nia yangu kuchakachua siredi ya watu!!
 
Nshakugongea mbili, nategemea utanigongea kwenye hii posti.
Siku nyingine ukisepa tuagane hata kule mtaa wa pili bana. Kumkosa rafiki bila taarifa inauma sana bana.... Mfano hapa kichwa chaniuma sijamwona shem wangu tangu asubuhi. Nakumbuka nlishamkatazaga kwenda gesti asubuhi, ndo anatuletea mabalaa ya mafuriko.
In green, will do!
Nimekugongea like, but jiheshim please, just take it silently hata mimi nisijue.
 
In green, will do!
Nimekugongea like, but jiheshim please, just take it silently hata mimi nisijue.
BRB........ out for a short and quick laugh LOL. Nikirudi nikute umenitafsiria hii makitu hapa chini.....

Chaque instant qui passe est un cadeau, c'est pourquoi il s'appelle "le present"
 
we post achana huko bwana.by the way kuna watu wanalazimisha attention.sijui huwa inawadd nini ? Mi huwa sijali mimi humu mtu mmoja tu ndo namchukia wengine wooote kwangu ni peace& love kwa saaaana
Swaiba shwariii!
Vp Mama anaendeleaje?
 
BRB........ out for a short and quick laugh LOL. Nikirudi nikute umenitafsiria hii makitu hapa chini.....

Chaque instant qui passe est un cadeau, c'est pourquoi il s'appelle "le present"
It is french for "every moment you live is a gift, that is why it is called the present"
Ni one of the sentences that characterizes me most, naitumia sana. Hapa JF nilikua nayo in english, then nikaona niweke tu in french. It sounds better to me.
 
It is french for "every moment you live is a gift, that is why it is called the present"
Ni one of the sentences that characterize me most, naitumia sana. Hapa JF nilikua nayo in english, then nikaona niweke tu in french. It sounds better to me.
Oh Thanks! Sasa waweza enenda kwa amani, kwa kuwa dhambi zako zote zimefutwa... Ukimwona ADI mwambie nammisi sana eti...:A S embarassed:
 
Mambo ya online ni ya kuyapuuzia wakuu....ukishindana na watu usiowaona utaumia bura kama natasha aisee......wewe piga kimya tu...mbona mmi naambiwa nina kitambi kama cha john komba.....
 
.........Watu tumeumbwa tofauti na hakuna mtu mbaya, na kwa nini ujisifie kwamba wewe ni mzuri? Ulimbukeni tu!!
 
Usikariri mambo"emotions" ni mambo ya mila,desturi, malezi na mapokeo.Haihusiani na jinsia.


Duh! Kwa mwanaume kukwaza na mtu (kupitia mtandao,tena JF) hasiemfahamu wala mtu huyo hamfahamu anaemkwaza,kisha mwanaume huyo anakwazika mpaka anakua offline kwa wiki nzima kutokana na mkwazo wa mtu hasiemfahamu,mkuu hii sio kawaida hata kidogo kwa mwanaume.

Duh! Si utazidiwa hadi na wanawake ambao hawakwaziki na vituko na mamelo ya hapa JF.

Aisee kama wewe ni 'me' basi hii ni kali!
 
Imesemwa hapa ni Chit-Chat kwa hivyo tusiyape umuhimu yale wanayoyasema, lakini mimi nahisi uhalisia wa mtu huonekana kwa maneno yake kwani kinachotoka mdomoni (in this case kwenye keyboard) ndicho kilichomo mawazoni mwake. Mtu wa aina hii hata aingie jukwaa gani, liwe hili, MMU, Siasa, Doctor...kamwe habadili hulka yake. Maoni yake yanafanana popote aingiapo, hata ukimtia chupani.

Cha kutia moyo, wakati wao wanahisi kuwananga wenzao ndio kujikweza kwao, kinyume chake ni kujionesha ni kwa kiasi gani bongo zao zimefilisika. So Lizy, YM, Kigarama, Rejao, Nitonye....wasameheni bure watu wa namna hii, hawajijui wala hawajui wakisemacho bali wakiwazacho.
 
wewe mtoto mama anaendeleaje? Maana na hii migomo ya madaktari ukiwa na mgonjwa ni wazimu mtupu!!
acha tu ndugu yangu nailazimisha furaha tu basi mbwai mbwai
 
"huwa sina kawaida ya kulizwa na mambo ya siasa lakini kwenye kile kikao niliona watu wazima wanatetea mambo ya kijinga sana" Julilu Kambarage Nyerere. Huyu naye hakuwa mwaume?
 
Hapo kwenye mamelo umenimaliza kabisa
umenikumbusha mbali

kaweke fugo
au leta mangijo

twende twende, kijiko kwenu mswaki
twende twende, kujamba tembo kwenu taarifa ya habari
ndo maana mzungu alikuambia uje asubuhi na mapema, ukaenda na mapera
hawakwaziki na vituko na mamelo ya hapa JF.
 
Back
Top Bottom