Wazungu wahofia kifo cha Mandela


M

Mzee2000

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
503
Likes
64
Points
45
M

Mzee2000

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
503 64 45
Nasikia south africa kuna msemowa weusi unaosema 'wait until Mandela dies'.Je hofu za wazungu ni kweli kwamba Mandela akifa wazungu watanyanganywa mashamba yao kama Zimbabwe?Umasikini wa waafrika wa Afrika ya kusini ni mkubwa zaidi kuliko ule wa waZimbabwe

Je kuna ukweli katika msemo huu?
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,894
Likes
3,513
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,894 3,513 280
HAkuna ukweli hata kidogo!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
hakuna ukweli apo
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,584
Likes
4,861
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,584 4,861 280
kitu kinachouma sana ni kwamba, pamoja na kwamba ni mzee, mandela ule ugonjwa wa mapafu aliupata alipokuwa gerezani, asingekuwa gerezani pengine asingepata ule ugonjwa wa mapafu. ile tu kuonekana kuwa wazungu waliomuweka ndani ndio waliosababisha ugonjwa anaoumwa. inauma sana.
 

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607