FatherOfAllSnipers
JF-Expert Member
- Mar 13, 2019
- 1,709
- 4,506
Inategemea na mazingira.
Kwa siku za hivi karibuni asubuhi nakula chakula Cha nguvu, mchana nakula wastani, usiku naweza nikanywa Juice fulani hivi tu au chai na nikalala safi.
Hii Kwa siku za zamani sikuweza, ilikuwa lazima usiku Nile kama nataka kuhama 🤣
Kwa siku za hivi karibuni asubuhi nakula chakula Cha nguvu, mchana nakula wastani, usiku naweza nikanywa Juice fulani hivi tu au chai na nikalala safi.
Hii Kwa siku za zamani sikuweza, ilikuwa lazima usiku Nile kama nataka kuhama 🤣