Wazoefu kwenye mahusiano naomba mnisaidie

Wazoefu kwenye mahusiano naomba mnisaidie

Miss Goguryeo

Member
Joined
Apr 27, 2021
Posts
29
Reaction score
54
Habari watu wa JF

Mimi ni msichana 23yrs sikuwahi kuingia kwenye mahusiano, ila 2019 nilianza mahusiano na kijana fulani yeye ni 31 yrs, ni mwanaume wa kwanza kwangu alinipenda sana na mimi nilimpenda pia, but nilichogundua mimi ndiye nilimpenda sana kuliko yeye.

Ilifika mahali tukatambulishana mpaka nyumbani na huu mwaka ndio tulipanga tufunge ndoa wazazi na ndugu wanajua hilo. ila gafla mwenzangu amebadilika sana, ana wanawake wengine, ananidharau sana, hata nikitaka kumkumbatia hataki kabisa, kuongea na mimi anaona kero, nisipomtumia SMS hatumi nisipopiga mimi hapigi, hata nikipiga hapokei simu zangu wala hajibu sms tukikutana nikimuuliza anasema hakuna tatizo.

Naumia sana yaani ilifika hatua nilitamani hata kujiua sijawahi kupenda, yeye ni wa kwanza nampenda sana sana , ananiumiza sana hata kwa maneno na majibu yake kwangu najua anipendi tena. nimekuwa wa kulia hata shughuli zangu haziendi, usiku nachelewa kupata usingizi nimekuwa mpweke nimepitiliza, yaani nina msongo wa mawazo , kuna muda nafanya mambo ya ajabu mpaka nawaza labda nimeanza kuwa kichaa.

Ila yeye hajali kabisa amefocus na michepuko yake naumia sana sana, naomba mnisaidie mlioingia kwenye mahusiano muda mrefu mliwezaje kumoveon natamani nimuache afanye anavyotaka nahisi namkera hata ninavyomuuliza kwanini amebadilika. Natamani nimpe uhuru achague anachotaka, ila siwezi nampenda sana jamani siwezi kukaa mbali na yeye nampenda sana nisaidieni.
 
Jibu ni Moja tu fanya yako na wewe muache taratibu , jifunze kumpotezea tena kwa kusali sana pata mwingine na ujifunze kuhamisha mapenzi mapezi yanahamishika tu kama kitu.

Huyo jamaa kwa 31 yake atakuwa ameshapitia mapenzi na wengine kablaa Yako na ameyazoea kama wewe utakavyo zoea tu , hapo kinchokutesa ni umri na ugeni kwenye mapenzi , mapenzi ni kama shule utazoea kupenda na kuacha utayaona ya kwaida ukiwa na miaka kama yake.

Uforce moyo kumsahau na maisha yatasonga tu


USSR
 
Jibu ni Moja tu fanya yako na wewe muache taratibu , jifunze kumpotezea tena kwa kusali sana pata mwingine na ujifunze kuhamisha mapenzi mapezi yanahamishika tu kama kitu.

Huyo jamaa kwa 31 yake atakuwa ameshapitia mapenzi na wengine kablaa Yako na ameyazoea kama wewe utakavyo zoea tu , hapo kinchokutesa ni umri na ugeni kwenye mapenzi , mapenzi ni kama shule utazoea kupenda na kuacha utayaona ya kwaida ukiwa na miaka kama yake.

Uforce moyo kumsahau na maisha yatasonga tu


USSR
Sawa nitajitahidi kufanya hivyo, asante
 
Dah!! Miss Goguryeo ,kumbe mapenzi yanawaendesha namna hii!!?
Maake hapo kwanza ncheke [emoji23][emoji23][emoji23]

Namuonea huruma sana Rose wangu! Kumbe na yeye anapitia haya yote unayopitia!!? Kweli wanaume tutafika mbinguni tumechoka sana!!
Mwanaume akijisifu
 
Laiti kama naye angekuja hapa na kusema sababu zinazomfanya abadilike na kujaribu kujiweka mbali nawe, huenda tungemhurumia. Hizi single side based stories binafsi huwa sitoi ushauri kwani najua vema nilovyoteswa na hivi vi early 20’s kipindi natafuta mwenza.
 
Aaah we kubali matokeo tu,muda nao haugandi we endelea na mambo yako potezea tu ishi kama akijawahi tokea kitu baina yenu,,,daaah ila lazma upitie heartbreaks za kutoshaaaaaaa kabla ya kufikabkwenye ndoa😂💔
 
hap
Habari watu wa JF

Mimi ni msichana 23yrs sikuwahi kuingia kwenye mahusiano, ila 2019 nilianza mahusiano na kijana fulani yeye ni 31 yrs, ni mwanaume wa kwanza kwangu alinipenda sana na mimi nilimpenda pia, but nilichogundua mimi ndiye nilimpenda sana kuliko yeye.

Ilifika mahali tukatambulishana mpaka nyumbani na huu mwaka ndio tulipanga tufunge ndoa wazazi na ndugu wanajua hilo. ila gafla mwenzangu amebadilika sana, ana wanawake wengine, ananidharau sana, hata nikitaka kumkumbatia hataki kabisa, kuongea na mimi anaona kero, nisipomtumia SMS hatumi nisipopiga mimi hapigi, hata nikipiga hapokei simu zangu wala hajibu sms tukikutana nikimuuliza anasema hakuna tatizo.

Naumia sana yaani ilifika hatua nilitamani hata kujiua sijawahi kupenda, yeye ni wa kwanza nampenda sana sana , ananiumiza sana hata kwa maneno na majibu yake kwangu najua anipendi tena. nimekuwa wa kulia hata shughuli zangu haziendi, usiku nachelewa kupata usingizi nimekuwa mpweke nimepitiliza, yaani nina msongo wa mawazo , kuna muda nafanya mambo ya ajabu mpaka nawaza labda nimeanza kuwa kichaa.

Ila yeye hajali kabisa amefocus na michepuko yake naumia sana sana, naomba mnisaidie mlioingia kwenye mahusiano muda mrefu mliwezaje kumoveon natamani nimuache afanye anavyotaka nahisi namkera hata ninavyomuuliza kwanini amebadilika. Natamani nimpe uhuru achague anachotaka, ila siwezi nampenda sana jamani siwezi kukaa mbali na yeye nampenda sana nisaidieni.
o kubali umeachwa. jaribu kufanya haya
1. nenda mbali na eneo analoishi ikiwezekana nenda mkoa mwingine
2. jaribu kutokumuwazia
3. jichanganye na marafiki wengine
4. sikiliza muziki usipende kukaa peke yako
5. ongea na mtu mzima unaemuamini utapata nafuu ya moyo
6. badili namba yako ya simu
7. jizuie kumpigia kumtumia sms
8. tafuta mpenzi mwingine haraka
 
Mungu akupe afya njema, uhai mwakani najua utakuja kusoma huu uzi na kujiona boya sana, my point is haya yatapita jipe mda tu utamsahau na utashangaa hata ulikuwa unampendea nini.
 
Habari watu wa JF

Mimi ni msichana 23yrs sikuwahi kuingia kwenye mahusiano, ila 2019 nilianza mahusiano na kijana fulani yeye ni 31 yrs, ni mwanaume wa kwanza kwangu alinipenda sana na mimi nilimpenda pia, but nilichogundua mimi ndiye nilimpenda sana kuliko yeye.

Ilifika mahali tukatambulishana mpaka nyumbani na huu mwaka ndio tulipanga tufunge ndoa wazazi na ndugu wanajua hilo. ila gafla mwenzangu amebadilika sana, ana wanawake wengine, ananidharau sana, hata nikitaka kumkumbatia hataki kabisa, kuongea na mimi anaona kero, nisipomtumia SMS hatumi nisipopiga mimi hapigi, hata nikipiga hapokei simu zangu wala hajibu sms tukikutana nikimuuliza anasema hakuna tatizo.

Naumia sana yaani ilifika hatua nilitamani hata kujiua sijawahi kupenda, yeye ni wa kwanza nampenda sana sana , ananiumiza sana hata kwa maneno na majibu yake kwangu najua anipendi tena. nimekuwa wa kulia hata shughuli zangu haziendi, usiku nachelewa kupata usingizi nimekuwa mpweke nimepitiliza, yaani nina msongo wa mawazo , kuna muda nafanya mambo ya ajabu mpaka nawaza labda nimeanza kuwa kichaa.

Ila yeye hajali kabisa amefocus na michepuko yake naumia sana sana, naomba mnisaidie mlioingia kwenye mahusiano muda mrefu mliwezaje kumoveon natamani nimuache afanye anavyotaka nahisi namkera hata ninavyomuuliza kwanini amebadilika. Natamani nimpe uhuru achague anachotaka, ila siwezi nampenda sana jamani siwezi kukaa mbali na yeye nampenda sana nisaidieni.


Hatua ya kwanza ni kukubaliana na hali halisi. Umeachwa! Ni ngumu lakini ni dawa.

Pili, usimng’ang’anie: utampa silaha dhidi yako na atakutesa zaidi ya unavyoteseka kwa sasa. Atachofanya ni kukudanganya kwamba amekurudia ila haitakuwa na tija maana moyo wake haupo kwako. Ulishampa mbunye. Lengo lake limetimia ya kukata utepe.

Jifunze kujipenda kwanza alafu utambue kwamba katika ulimwengu wetu huu wa mahusiano, majeraha ya moyo ni sehemu ya mchezo. Usiingie mazima alafu usije ukamfanya mtu akajua unapenda kiasi cha kushindwa kufanya mambo yako. Utajuta!

Love with your heart but think with your brain!
 
Pole sana mdogoangu kama ni kweli basi litapita tuu ila ishi ukiamini binadamu tunabarika unaemzania mwema Kumbe Adui kwako, Shukuru hakakupa Mimba hivyo unayo nafasi ya kusonga mbele
Kuna wenzako walijifanya wema na Mimba wakawabebea mwisho wakaonekana kituko tuu

Hii ndiyo Dunia Ina watu na viatu
 
Hatua ya kwanza ni kukubaliana na hali halisi. Umeachwa! Ni ngumu lakini ni dawa.

Pili, usimng’ang’anie: utampa silaha dhidi yako na atakutesa zaidi ya unavyoteseka kwa sasa. Atachofanya ni kukudanganya kwamba amekurudia ila haitakuwa na tija maana moyo wake haupo kwako. Ulishampa mbunye. Lengo lake limetimia ya kukata utepe.

Jifunze kujipenda kwanza alafu utambue kwamba katika ulimwengu wetu huu wa mahusiano, majeraha ya moyo ni sehemu ya mchezo. Usiingie mazima alafu usije ukamfanya mtu akajua unapenda kiasi cha kushindwa kufanya mambo yako. Utajuta!

Love with your heart but think with your brain!
Hakika mkuu Hawa mabinti wanapitia changamoto Sana yaani wakati mwingine tunawalaumu Bure.
 
Pole sana mdogoangu kama ni kweli basi litapita tuu ila ishi ukiamini binadamu tunabarika unaemzania mwema Kumbe Adui kwako, Shukuru hakakupa Mimba hivyo unayo nafasi ya kusonga mbele
Kuna wenzako walijifanya wema na Mimba wakawabebea mwisho wakaonekana kituko tuu

Hii ndiyo Dunia Ina watu na viatu
Hapo kwenye mimba sasa kwa kujifanya mwema[emoji1787][emoji1787]

Unagusa vidonda jamani mwee
 
Hakika mkuu Hawa mabinti wanapiatia changamoto Sana yaani wakati mwingine tunawalaumu Bure.

Hapa mtu ametunukiwa mbususu mbichi, mbunye yenye mnato amechakata ngozi nafsi imeridhika kala bati.

Hapo mtoto wa watu akilala anaota tu ukuni wa mshkaji kumbe jembe ameshahamisha majeshi Ukraine, uwanja mwingine mbichi wa kuchakata.

Binti hapati picha. Huyu binti asipoangalia ataishia kuwa mchepuko wa mshkaji, kwasababu yule aliyekata utepe anakuwa na hadhi maalumu katika moyo wa mwanamke alafu jamaa anaenda kuoa huko binti bado kaganda.

Hapo binti hakwepi kuwa mchepuko.
 
Back
Top Bottom