Wazo la J'Pili: This Time For Africa...Vinginevyo Tujitenge!

Wazo la J'Pili: This Time For Africa...Vinginevyo Tujitenge!

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Posts
2,329
Reaction score
269
Katika miongo miwilli iliyopita tumeshuhudia kanisa katoliki likijipenyeza na kusambaa katika bara la Africa, Asia na Marekani. Kwa Upande wa pili wa shilingi; Kanisa katoliki limeendelea kudorora na kukosa waumini katika bara la Ulaya...
Hakuna atakaebisha kuwa Kanisa Katoliki lina ushawishi mkubwa wa Kisiasa, Kiuchumi na Kijamii katika nchi nyingi duniani...
Vatikan imefanikiwa kuandaa programu za kimaendeleo kwa kuwezesha kanisa kuwa na Vyuo Vikuu vingi na bora kabisa Duniani, Kanisa limeweza Kukamata Maeneo yenye madini na kujimilikisha kwa manufaa ya Vatican, Kanisa limeweza kumiliki Hospitali Bora Duniani, Kanisa limeweza Kuwa na Hisa katika Makampuni makubwa kabisa Duniani...Kanisa Katoliki limefanikiwa kuwaweka madarakani washirika wake katika nchi nyingi hususan zile zinazoendelea...

Kuna uthibitisho kuwa Vatican inategemea zaidi Resources zinazotoka Africa katika uendeshaji wake. Kwakuwa imethibitika kuwa Africa ni Mshirika mkubwa wa kimaendeleo kwa Vatikan, na ukweli kuwa Hakujawahi kutokea Papa Mweusi Mwafrica, Mchina, Mjapan, Mphilipines, Mlatin, Mwarabu Toka Kanisa lianze shughuli zake. Nashauri Vatican this tym Vatican iongozwe na Papa Mweusi kutoka Africa. Africa tuna imani ya Kweli, Africa inatoa Madini mengi yenye kuendesha shughuli za Kanisa...


Muhimu:....Kama unahisi wewe ni Mdini pls usichangie uzi huu, Hili si la jukwaa la dini kwani Vatican ni nchi kama ilivyo nchi zingine...
 
Katika miongo miwilli iliyopita tumeshuhudia kanisa katoliki likijipenyeza na kusambaa katika bara la Africa, Asia na Marekani. Kwa Upande wa pili wa shilingi; Kanisa katoliki limeendelea kudorora na kukosa waumini katika bara la Ulaya...
Hakuna atakaebisha kuwa Kanisa Katoliki lina ushawishi mkubwa wa Kisiasa, Kiuchumi na Kijamii katika nchi nyingi duniani...
Vatikan imefanikiwa kuandaa programu za kimaendeleo kwa kuwezesha kanisa kuwa na Vyuo Vikuu vingi na bora kabisa Duniani, Kanisa limeweza Kukamata Maeneo yenye madini na kujimilikisha kwa manufaa ya Vatican, Kanisa limeweza kumiliki Hospitali Bora Duniani, Kanisa limeweza Kuwa na Hisa katika Makampuni makubwa kabisa Duniani...Kanisa Katoliki limefanikiwa kuwaweka madarakani washirika wake katika nchi nyingi hususan zile zinazoendelea...

Kuna uthibitisho kuwa Vatican inategemea zaidi Resources zinazotoka Africa katika uendeshaji wake. Kwakuwa imethibitika kuwa Africa ni Mshirika mkubwa wa kimaendeleo kwa Vatikan, na ukweli kuwa Hakujawahi kutokea Papa Mweusi Mwafrica, Mchina, Mjapan, Mphilipines, Mlatin, Mwarabu Toka Kanisa lianze shughuli zake. Nashauri Vatican this tym Vatican iongozwe na Papa Mweusi kutoka Africa. Africa tuna imani ya Kweli, Africa inatoa Madini mengi yenye kuendesha shughuli za Kanisa...


Muhimu:....Kama unahisi wewe ni Mdini pls usichangie uzi huu, Hili si la jukwaa la dini kwani Vatican ni nchi kama ilivyo nchi zingine...

Dah!! Unataka kusema cc wakatoriki tuna uraia wa nchi 2?
 
Katika miongo miwilli iliyopita tumeshuhudia kanisa katoliki likijipenyeza na kusambaa katika bara la Africa, Asia na Marekani. Kwa Upande wa pili wa shilingi; Kanisa katoliki limeendelea kudorora na kukosa waumini katika bara la Ulaya...
Hakuna atakaebisha kuwa Kanisa Katoliki lina ushawishi mkubwa wa Kisiasa, Kiuchumi na Kijamii katika nchi nyingi duniani...
Vatikan imefanikiwa kuandaa programu za kimaendeleo kwa kuwezesha kanisa kuwa na Vyuo Vikuu vingi na bora kabisa Duniani, Kanisa limeweza Kukamata Maeneo yenye madini na kujimilikisha kwa manufaa ya Vatican, Kanisa limeweza kumiliki Hospitali Bora Duniani, Kanisa limeweza Kuwa na Hisa katika Makampuni makubwa kabisa Duniani...Kanisa Katoliki limefanikiwa kuwaweka madarakani washirika wake katika nchi nyingi hususan zile zinazoendelea...

Kuna uthibitisho kuwa Vatican inategemea zaidi Resources zinazotoka Africa katika uendeshaji wake. Kwakuwa imethibitika kuwa Africa ni Mshirika mkubwa wa kimaendeleo kwa Vatikan, na ukweli kuwa Hakujawahi kutokea Papa Mweusi Mwafrica, Mchina, Mjapan, Mphilipines, Mlatin, Mwarabu Toka Kanisa lianze shughuli zake. Nashauri Vatican this tym Vatican iongozwe na Papa Mweusi kutoka Africa. Africa tuna imani ya Kweli, Africa inatoa Madini mengi yenye kuendesha shughuli za Kanisa...


Muhimu:....Kama unahisi wewe ni Mdini pls usichangie uzi huu, Hili si la jukwaa la dini kwani Vatican ni nchi kama ilivyo nchi zingine...

Acha mawazo yako ya kiuhaini, wakatoliki watabaki wamoja daima,jitenge wewe na familia yako muanzishe kanisa lenu
 
Pointed Noted with appreciation
 
Mungu atupe moyo na uwezo wa kumtumainia yeye katika yote na tutashinda,papa hachaguliwi kwa zamu ni kazi ya Mungu kupitia kwa makadrinali ambao Mungu aliwapa kipawa cha kutuongoza katika kumpata Papa.
Tukianza kuwa na mawazo haya basi siku moja baada ya kumpata Papa wa kiafrika tutataka Papa atoke kwenye nchi,baadae mikoa yetu na mwisho wake imani thabiti tuliyonayo itapotea.
Nawatakia jumapili njema watu wote duniani na kwa wale wakristo tuzidi kumuomba Mungu azidi kuwabariki makardinali na awaongoze katika njia iliyo bora katika kumchagua Papa mwingine.
 
Tukianza na ubara tutaingia nchi mwisho wake yatakuwa yaleyale.Tuache mambo ya mungu yamuuliwe kwa misingi ya mungu,sala,kuomba na kufunga ili tupate Papa bora na si bora papa.
 
Katika miongo miwilli iliyopita tumeshuhudia kanisa katoliki likijipenyeza na kusambaa katika bara la Africa, Asia na Marekani. Kwa Upande wa pili wa shilingi; Kanisa katoliki limeendelea kudorora na kukosa waumini katika bara la Ulaya...
Hakuna atakaebisha kuwa Kanisa Katoliki lina ushawishi mkubwa wa Kisiasa, Kiuchumi na Kijamii katika nchi nyingi duniani...
Vatikan imefanikiwa kuandaa programu za kimaendeleo kwa kuwezesha kanisa kuwa na Vyuo Vikuu vingi na bora kabisa Duniani, Kanisa limeweza Kukamata Maeneo yenye madini na kujimilikisha kwa manufaa ya Vatican, Kanisa limeweza kumiliki Hospitali Bora Duniani, Kanisa limeweza Kuwa na Hisa katika Makampuni makubwa kabisa Duniani...Kanisa Katoliki limefanikiwa kuwaweka madarakani washirika wake katika nchi nyingi hususan zile zinazoendelea...

Kuna uthibitisho kuwa Vatican inategemea zaidi Resources zinazotoka Africa katika uendeshaji wake. Kwakuwa imethibitika kuwa Africa ni Mshirika mkubwa wa kimaendeleo kwa Vatikan, na ukweli kuwa Hakujawahi kutokea Papa Mweusi Mwafrica, Mchina, Mjapan, Mphilipines, Mlatin, Mwarabu Toka Kanisa lianze shughuli zake. Nashauri Vatican this tym Vatican iongozwe na Papa Mweusi kutoka Africa. Africa tuna imani ya Kweli, Africa inatoa Madini mengi yenye kuendesha shughuli za Kanisa...


Muhimu:....Kama unahisi wewe ni Mdini pls usichangie uzi huu, Hili si la jukwaa la dini kwani Vatican ni nchi kama ilivyo nchi zingine...


Ya Vaticano ni Suala la imani wala sio mambo ya siasa hata kama ina ushawishi katika siasa usifikirie uchaguzi wa vaticano uwe wa kupiga kampeni hiyo ni ndoto maana ni mungu anayechagua wala sio bina adamu. Umeipata hiyo mkuu vaticano ni issue nyingine ile ni dunia nyingine.
 
Katika miongo miwilli iliyopita tumeshuhudia kanisa katoliki likijipenyeza na kusambaa katika bara la Africa, Asia na Marekani. Kwa Upande wa pili wa shilingi; Kanisa katoliki limeendelea kudorora na kukosa waumini katika bara la Ulaya...
Hakuna atakaebisha kuwa Kanisa Katoliki lina ushawishi mkubwa wa Kisiasa, Kiuchumi na Kijamii katika nchi nyingi duniani...
Vatikan imefanikiwa kuandaa programu za kimaendeleo kwa kuwezesha kanisa kuwa na Vyuo Vikuu vingi na bora kabisa Duniani, Kanisa limeweza Kukamata Maeneo yenye madini na kujimilikisha kwa manufaa ya Vatican, Kanisa limeweza kumiliki Hospitali Bora Duniani, Kanisa limeweza Kuwa na Hisa katika Makampuni makubwa kabisa Duniani...Kanisa Katoliki limefanikiwa kuwaweka madarakani washirika wake katika nchi nyingi hususan zile zinazoendelea...

Kuna uthibitisho kuwa Vatican inategemea zaidi Resources zinazotoka Africa katika uendeshaji wake. Kwakuwa imethibitika kuwa Africa ni Mshirika mkubwa wa kimaendeleo kwa Vatikan, na ukweli kuwa Hakujawahi kutokea Papa Mweusi Mwafrica, Mchina, Mjapan, Mphilipines, Mlatin, Mwarabu Toka Kanisa lianze shughuli zake. Nashauri Vatican this tym Vatican iongozwe na Papa Mweusi kutoka Africa. Africa tuna imani ya Kweli, Africa inatoa Madini mengi yenye kuendesha shughuli za Kanisa...


Muhimu:....Kama unahisi wewe ni Mdini pls usichangie uzi huu, Hili si la jukwaa la dini kwani Vatican ni nchi kama ilivyo nchi zingine...

Wazo la kipuuzi. Wewe hujui hata papa ni nani, anawakilisha nini, anavyochaguliwa na kazi yake.
 
Katika miongo miwilli iliyopita tumeshuhudia kanisa katoliki likijipenyeza na kusambaa katika bara la Africa, Asia na Marekani. Kwa Upande wa pili wa shilingi; Kanisa katoliki limeendelea kudorora na kukosa waumini katika bara la Ulaya...
Hakuna atakaebisha kuwa Kanisa Katoliki lina ushawishi mkubwa wa Kisiasa, Kiuchumi na Kijamii katika nchi nyingi duniani...
Vatikan imefanikiwa kuandaa programu za kimaendeleo kwa kuwezesha kanisa kuwa na Vyuo Vikuu vingi na bora kabisa Duniani, Kanisa limeweza Kukamata Maeneo yenye madini na kujimilikisha kwa manufaa ya Vatican, Kanisa limeweza kumiliki Hospitali Bora Duniani, Kanisa limeweza Kuwa na Hisa katika Makampuni makubwa kabisa Duniani...Kanisa Katoliki limefanikiwa kuwaweka madarakani washirika wake katika nchi nyingi hususan zile zinazoendelea...

Kuna uthibitisho kuwa Vatican inategemea zaidi Resources zinazotoka Africa katika uendeshaji wake. Kwakuwa imethibitika kuwa Africa ni Mshirika mkubwa wa kimaendeleo kwa Vatikan, na ukweli kuwa Hakujawahi kutokea Papa Mweusi Mwafrica, Mchina, Mjapan, Mphilipines, Mlatin, Mwarabu Toka Kanisa lianze shughuli zake. Nashauri Vatican this tym Vatican iongozwe na Papa Mweusi kutoka Africa. Africa tuna imani ya Kweli, Africa inatoa Madini mengi yenye kuendesha shughuli za Kanisa...


Muhimu:....Kama unahisi wewe ni Mdini pls usichangie uzi huu, Hili si la jukwaa la dini kwani Vatican ni nchi kama ilivyo nchi zingine...

Na mbona yote hayo uliyoyataja lakini juzi juzi hapa mdororo wa kiuchumi uliiichapa sana Italy ambapo ndiko kulipo na Vatican ya uroma??? hizo rasilimali zote wanazozichukua Afrika zimeshindwa kuwasaidi kupapa na matatizo ya kiuchumi??
Na unataka tujitenge twende wapi maana kama umeshafikiria kujitenga ungetoa na msimamo kuwa baada ya kujitenga tunaenda wapi au tunasimama wenyewe na kuwa kanisa Katoliki la Afrika na kuwa na papa wewe na je kama ni hivyo huone mwisho wa siku kaskazini nayo itadai haijawahi kutoa papa pengine na kusini au mashariki au magharibi mwa Afrika unafikiri mwanzo wa utanganoi ni nini huji dhambi ya utengano huwa haiishi ni yamu sana na ni kama kula nyama ya mtu huwezi acha

Yote hii ni uchu tu wa madaraka tangu kanisa lianzishwe tumekuwa na umoja madhubuti lakini kutokana na kila mtu kutaka kuitwa askofu ndio umeona utitiri wa madhebu kila uchao.

SIUNGI MKONO HOJA NAOMBA KUWASILISHA.

ASANTE
 
Na mbona yote hayo uliyoyataja lakini juzi juzi hapa mdororo wa kiuchumi uliiichapa sana Italy ambapo ndiko kulipo na Vatican ya uroma??? hizo rasilimali zote wanazozichukua Afrika zimeshindwa kuwasaidi kupapa na matatizo ya kiuchumi??
Na unataka tujitenge twende wapi maana kama umeshafikiria kujitenga ungetoa na msimamo kuwa baada ya kujitenga tunaenda wapi au tunasimama wenyewe na kuwa kanisa Katoliki la Afrika na kuwa na papa wewe na je kama ni hivyo huone mwisho wa siku kaskazini nayo itadai haijawahi kutoa papa pengine na kusini au mashariki au magharibi mwa Afrika unafikiri mwanzo wa utanganoi ni nini huji dhambi ya utengano huwa haiishi ni yamu sana na ni kama kula nyama ya mtu huwezi acha

Yote hii ni uchu tu wa madaraka tangu kanisa lianzishwe tumekuwa na umoja madhubuti lakini kutokana na kila mtu kutaka kuitwa askofu ndio umeona utitiri wa madhebu kila uchao.

SIUNGI MKONO HOJA NAOMBA KUWASILISHA.

ASANTE

Asante mkuu huyu boya sjui katoka wapi? Nadhani ataelewa kwamba vatikano na mambo yake huwezi kupima kwa akili ya kiubinadamu mana ni sala kwanza mengine baadaye?
 
Katika miongo miwilli iliyopita tumeshuhudia kanisa katoliki likijipenyeza na kusambaa katika bara la Africa, Asia na Marekani. Kwa Upande wa pili wa shilingi; Kanisa katoliki limeendelea kudorora na kukosa waumini katika bara la Ulaya...
Hakuna atakaebisha kuwa Kanisa Katoliki lina ushawishi mkubwa wa Kisiasa, Kiuchumi na Kijamii katika nchi nyingi duniani...
Vatikan imefanikiwa kuandaa programu za kimaendeleo kwa kuwezesha kanisa kuwa na Vyuo Vikuu vingi na bora kabisa Duniani, Kanisa limeweza Kukamata Maeneo yenye madini na kujimilikisha kwa manufaa ya Vatican, Kanisa limeweza kumiliki Hospitali Bora Duniani, Kanisa limeweza Kuwa na Hisa katika Makampuni makubwa kabisa Duniani...Kanisa Katoliki limefanikiwa kuwaweka madarakani washirika wake katika nchi nyingi hususan zile zinazoendelea...

Kuna uthibitisho kuwa Vatican inategemea zaidi Resources zinazotoka Africa katika uendeshaji wake. Kwakuwa imethibitika kuwa Africa ni Mshirika mkubwa wa kimaendeleo kwa Vatikan, na ukweli kuwa Hakujawahi kutokea Papa Mweusi Mwafrica, Mchina, Mjapan, Mphilipines, Mlatin, Mwarabu Toka Kanisa lianze shughuli zake. Nashauri Vatican this tym Vatican iongozwe na Papa Mweusi kutoka Africa. Africa tuna imani ya Kweli, Africa inatoa Madini mengi yenye kuendesha shughuli za Kanisa...


Muhimu:....Kama unahisi wewe ni Mdini pls usichangie uzi huu, Hili si la jukwaa la dini kwani Vatican ni nchi kama ilivyo nchi zingine...


Nani kakwambia waKatoliki wa ukweli wanajali rangi na uAfrika wao? Ushauri wako umejaa ubaguzi na inaelekea wewe ni mtu wa kugombania zaidi mkate kuliko neno la Mungu. Ila kwa kuwa ushauri wako umejaa tamaa za kidunia zaidi na ulishajibiwa, kama unataka kujua majibu soma LUKA 4:1-13, mimi naona ushauri wako huu ni wa kupuuza!!!!!!

Always remember Jesus is alive. You only need to trust and obey Him so you may be happy! be blessed
 
Back
Top Bottom