Waziri Wa Singapore Asisitiza Somo La Kutongoza


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Waziri wa elimu wa singapore amehimiza kuanznia muhula uja kuwepo na somo la kutongoza katika elimu ya awali,,
hali hii imetokana na kuwepo mikakati ya kuongezeka nchini humo
habari zaidi zinasema katika hili watasisitiza hasa jinsi ya kumtongoza mwenzi wako mpaka akubali na jinsi ya kuongeza familia katika jamii,,,,,,waziri huyo amesisitiza kwamba kumekuwepo na idadi ndogo sana miaka inavyozidi kuendelea bila kuwa na mikakatai ya kufanya,,research iliofanyika imeonyesha wasingapore wengi wamekuwa waoga sana tangu kutangazwa kwa liougonjwa la ukimwi na asilimia kubwa kuamua kuishi kivyaovyao,,,,
HOJA:::
tunamwomba waziri wa elimu wa tanzania awasiliane na waziri mwenzake kuweza kupeleka walimu waliokubuhu katika shuguli hii na katika kumsuprise akachukue wale watoto....wqa ZANAKI NA JANGWANI wanaoweza kuwaaproach wanaume na vinguo vya wakiwa na umri wa miaka 15-20,,itakuwa vyema tukapata ajira kwa hili na watu kuweza kujisomesha uko mbeleni

wana JF TUNAOMBA HOJA KWA HUYU MH::::::
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Tatizo vitoto vya kiasia vimezidi u geek, viko katika mi computer na mi video game huko kutongozana saa ngapi?

Sie hata umeme hatuna, entertainment iliyobaki ni ile aliyotupa mungu.

Saa nyingine ni mambo ya socio-economic factors tu.Kutongoza hafundishwi mtu.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Pundit Ajira Hiyo Kaka
 
O

Ome

Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
79
Likes
8
Points
15
O

Ome

Member
Joined Jan 2, 2008
79 8 15
Sasa msingapura atatongoza saa ngapi kwa siku anacheza game masaa 16!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
198
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 198 160
Wanipe mie hiyo kazi, before tax ya USD 5 /hour inantosha sana..marupurupu najua ntapata wapi...LOL..
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,939
Likes
4,837
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,939 4,837 280
Sie hata umeme hatuna, entertainment iliyobaki ni ile aliyotupa mungu.
QUOTE]

Afrika hiyo babake! SALUTE MKUU PUNDIT! Umegonga ikulu kabisa!

Nilivyokuwa shule niliambiawa kwamba population yetu inaongezeka kwa sababu ya umaskini. kwa sababu hatuna umeme na mafuta ya taa at times, kwa hiyo familia nyingi zina kula "dinner" saa kumi na mbili jioni wakati jua halijachwea, sasa jiulize tangu saa kumi na mmbili jioni mpaka saa kumi na mbili asubuhi watu wanafanya nini kitandani? Ohhh..you guessed right!
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Maweeeeeeeeee!!!!!! Kwa kweli mila zinatofautiana. Kwa hiyo watakuwa wanapata hata tuition. LOL
 

Forum statistics

Threads 1,236,785
Members 475,220
Posts 29,268,188