Waziri wa habari wa IRAQ-2003 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa habari wa IRAQ-2003

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maswi, Aug 29, 2011.

  1. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alisema Wamarekani hawatuwezi na tutawachinja sana mwaka huu, huku wamarekani wakipiga mabomu nyuma yake, sasa mtu akisema waasi wa Libya hawajauteka mji mkuu, naikumbukia Iraq 2003.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Unauliza, unaripoti, unatoa taarifa, unatoa maoni, unashangaa, unataharuki?
     
  3. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    natoa maoni
     
  4. kinja

    kinja Senior Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    kama haya ndiyo maoni jf siyo great thinker. Alichokuwa anakisema yule waziri wa habari iraq ndicho kinachotokea. Ndio maana wamarekani wanatamani kuondoka huku amani bado
     
  5. m

    montroll JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />


    Look bwana,dont be dumb, understand that dictors just like our govt here, neiether accept nor understand the peoples's power untill its too late.

    Nitaifanya mioyo yao kuwa migumu........kwa sababu ya dhambi zao....ili waangamie.
    Tena kwa aibu kuu.

    Nguvu ya makundi yao ndiyo inayowezekana na halali, ya wenye nchi haiwezekani na haram!

    Madictactor ndivyo walivyo,
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    .......

    Yaani Umekurupuka kama vile mtu mwenye uharo halafu kabanwa na ushuzi.

    Huyo waziri wa habari mwenyewe hata jina kumjuwa humjui mpaka uchungulie Google.

    Mama huu sio ukumbi wa watu wenye makamasi kichwani kama wewe.


    Haya matope yako next time kayabandike facebook kule mnakochekewa tu na wasiojuwa bee wala chee.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,335
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Shida iko wapi?
    Al-Sahaf alikua akidanganya, na zaidi alikua akichekesha!!
    Ndo maana hata baada ya Majeshi ya washirika kuiteka Baghdad walimuacha free tu kwa kukumbuka zile burudani za mikwara yake,
    Mtoa mada anamkumbuka bado Al-Sahaf kwa kua bado Ghadaffi na wanae wana ndoto za kuitwaa tena Libya wakati reality maji yako shingoni.
    Kama hamjaelewa ombeni muongozo badala ya kumkandia mtoa mada
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,481
    Likes Received: 1,781
    Trophy Points: 280
    Anakumbushia!
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,481
    Likes Received: 1,781
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    " Baghdad will turn to be a big graveyard of American Soldiers"...Al-Sahaf.
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kinyesi.
    hivi ni kitu gani kinachokusukuma mpaka unaleta kinyesi kama hiki hapa? sasa tunajadili nini? Iraq yenyewe unayoiongelea in amani gani? kila kukicha watu wanakufa huko Iraq. jana kwenyewe watu wameuliwa. Au wewe ndo furaha yako? au huangalii vyombo vya habari? Afadhali ya Iraq ya Sadam kuliko hii ya kibaraka wa marekani anayeitwa malik. Ama kweli wewe ni zezeta.
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,795
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Familia ya Gaddafi imejisepea Algeria
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Yaani post yako hata Facebook haifai.
     
  18. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 358
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Musa Ibrahim wa Libya nae alikuwa balaa.
     
  19. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,174
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Ist the limit of ur thinking being? Amavyi!
     
  20. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wewe sasa ndio mtoa kinyesi..........sijui utoto, nini ambacho hukumwelewa jamaa, kumbuka hapa JF kuna watu wa kila aina, wewe unayefikiri una akili sana ungethibitisha hilo kwa kutumia lugha ya upole na hekima sio huo ush..nzi wako ulio post.
     
Loading...