Waziri wa afya ona sasa unavyojishushia thamani

Waziri wa afya ona sasa unavyojishushia thamani

Kijana ungetulia uandike vizuri maana umeandika ukiwa na jazba sana...mi naendelea kusema Kigwangala na Ummy Mwalimu wajiuzulu kazi imewashinda
umemsahau na huyu mama wautumishi kairuki kutwa kucha yeye ni kuhakiki tu yani maofisini wafanyakazi hawapo kisingizio wanaenda kuwakikiwa hiii nchi sjui inaenda wapi
 
Ummy Mwalimu alikuwa anajiribu kuukinga mshale kwakitumia kipande cha shuka, haya sasa mshale umemchoma.

Aljazeera wako well informed.
 
Huwezi kumkuta nazo maana wa bidhaa mpaka blow job wanafanya sembuse hizo
Hapo umesema kweli mamii,nilikuwa natania tu,maana sisi wanaume zama hizi,sijui tumepatwa na pepo gani,tunataka kuchomeka mpaka masikioni na puani,jamani sijui ni nini hii?
 
umemsahau na huyu mama wautumishi kairuki kutwa kucha yeye ni kuhakiki tu yani maofisini wafanyakazi hawapo kisingizio wanaenda kuwakikiwa hiii nchi sjui inaenda wapi
Huyo naye hana uwezo wa kuongoza
 
Dawa hakuna waache wadanganywe....masikini ndio wanaoathirika
 
Back
Top Bottom