Waziri wa afya ona sasa unavyojishushia thamani

Waziri wa afya ona sasa unavyojishushia thamani

KING 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Posts
3,002
Reaction score
5,202
Wakuu habari zenu
Hivi kwa nn watu wanakuwa waongo kiasi hiki tena kwa vitu hata ambavyo ukisema ukweli hupungukiwi kitu nasema haya kutokana na kanusho alilokanusha Waziri wa afya kuwa hakuna uhaba wa madawa wakati hali ilivyo kwenye vituo vya afya tunaijua

ona sasa makamu wa raisi alivyomuaibisha makamu wa raisi anasema kabisa wasiwadanganye kwenye madawa kuna changamoto kidogo sasa waziri wa afya kama unaongopea kwenye vitu vinavyoonekana kama hivi unajipunguzia thamani heshima yako kuwa mkweli tu maana ww acha siasa za hivyo na jua makamu mwenyewa anajua tatizo ni kubwa japo kapunguza kwa kusema kuna changamoto kidogo

UKWELI HUMUWEKA MTU HURU na bosi wako anasema kila siku msema kweli ni mpenzi wa Mungu badilika
 
Kijana ungetulia uandike vizuri maana umeandika ukiwa na jazba sana...mi naendelea kusema Kigwangala na Ummy Mwalimu wajiuzulu kazi imewashinda
 
Mkuu ingawa nilitaka kuuchuna tu nikasema pengine ni kosa dogo tu kwenye kichwa cha habari neno DHAMANI ndo ulikusudia? naona kwenye maelezo umesema tena hivyo.
 
Siamini kama mtoa uzi hujui matumizi ya KOMA, NUKTA, n.k.
 
Wakuu habari zenu
Hivi kwa nn watu wanakuwa waongo kiasi hiki tena kwa vitu hata ambavyo ukisema ukweli hupungukiwi kitu nasema haya kutokana na kanusho alilokanusha Waziri wa afya kuwa hakuna uhaba wa madawa wakati hali ilivyo kwenye vituo vya afya tunaijua hona sasa makamu wa raisi alivyo muaibisha makamu wa raisi anasema kabisa wasiwadanganye kwenye madawa kuna changamoto kidogo sasa waziri wa afya kama unaongopea kwenye vitu vinavyo nekana kama hivi u najipunguzia dhamani heshima yako kuwa mkweli tu maana ww hacha siasa za hivyo na jua na makamu mwenyewa anajua tatizo ni kubwa japo kapunguza kwa kusema kuna changamoto kidogo
UKWELI HUMUWEKA MTU HURU na bosi wako anasema kila siku msema kweli ni mpenzi wa Mungu badilika
Uandishi mbovu mpaka unapoteza maana...
 
Kwani yeye anashida gani akiumwa waruka india huko, Us na kwingineko kutafuta tiba wewe kalaghabao ndio utakufa huko amana na mwananyamala
Jamani tutafute pesa tukiendekeza siasa zilete maendeleo tutakufa maskini
 
viongozi wote viatu vinawapwaya yule mwingine anadili na uhakiki wa watumishi tu ajira hakuna wala nyongeza ya mishahara kwa watumishi
 
Kwani yeye anashida gani akiumwa waruka india huko, Us na kwingineko kutafuta tiba wewe kalaghabao ndio utakufa huko amana na mwananyamala
Jamani tutafute pesa tukiendekeza siasa zilete maendeleo tutakufa maskini
Tatizo wanasiasa wanaingiza siasa zao kwenye mambo muhimu kama afya na elimu, waandishi wa habari wanahoji wagonjwa na wanasema kweli Hakuna dawa na wanasiasa wanasema zipo,,,,dah
 
Namuonea huruma sana ndugu yangu kwa wizara hii na changamoto anazokumbana nazo.
 
Tatizo wanasiasa wanaingiza siasa zao kwenye mambo muhimu kama afya na elimu, waandishi wa habari wanahoji wagonjwa na wanasema kweli Hakuna dawa na wanasiasa wanasema zipo,,,,dah
Ushaambiwa siasa mchezo mchafu
Pia kuna msemo nilisikia mwanasiasa maneno yake ukuyaamini ni sawa na kumwamini changudoa akikwambia yeye ni bikra
 
Kijana ungetulia uandike vizuri maana umeandika ukiwa na jazba sana...mi naendelea kusema Kigwangala na Ummy Mwalimu wajiuzulu kazi imewashinda
Hahahah .....safi SANA mkuu yaani umetoaaa jibu la short cut n clear

Ova
 
Back
Top Bottom