Waziri sitta amedanganya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri sitta amedanganya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zao la Kata, Apr 8, 2011.

  1. Z

    Zao la Kata New Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Waziri Sita amepata kibano cha kutosha kutoka kwa Waziri wa Sheria wa Zanzibar. Mzanzibar huyo amemwambia Mh.Sitta kwamba ni mungo kutokana na kauli ya kusema kwamba Zanzibar imeshirikishwa vya kutosha katika kuandaa Mswada wa Katiba mpya. Swali linakuwa ni je, Sitta alikuwa hajui ukweli huo au aliamua tu?. Au ndiyo CCM wanambebesha zigo hilo ambalo lina chembe chafu za uongo ambazo Mh. Sitta kama asipokuwa makini zitamchafua Kisiasa?. Ndugu yangu Sitta, usiwaamini hao CCM, siyo wenzako. Wamekupeleka Zanzibar ili ukachafuke. Ila nachokusifu ni kwamba wewe ni mkweli. Umetufafanulia ni kwa nini HATI YA DHARURA imetumika. Hiyo nafasi ulivyoitumia kama angepewa TAMBWE HIZA, nakuhakikishia Wazanzibar wangemfanya UROJO.
     
  2. c

    collezione JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    CCM mwaka huu imekula kwao
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    kazi ipo cye ye2 macho
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    huyu Sitta naye bana...yaani linakuwa kama tambala la deki ...linasemwa weee huku sisiemu lakini bado tu ..utadhani mtoto asiye kuwa na kwao..hata mlichape mlifukuze linarudi tu
     
  5. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa nyoka ni nyoka; Sitta siyo kusema yeye ni msafi, bali katika msafara wa vipofu yeye ana kengeza.
     
  6. h

    hoyce JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kigogo, wanaotafuta maoni ya wananchi ni wabunge kupitia kamati ya katiba,sheria na utawala. Kwa hiyo Sitta hakuwa Zanzibar kama CCM wala waziri, bali kama mbunge na mjumbe wa kamati hiyo.
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Hapo umenena kweli katika msafara wa mamba na kenge kweli huwamo!! Sitta ni mnafiki tu hana lolote na wenzie wanamjua hivyo!!!
     
Loading...