Waziri mzigo Christopher Chiiza amjibu Nape


borncool

borncool

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2013
Messages
200
Likes
11
Points
35
borncool

borncool

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2013
200 11 35
Akiongea NA redio one kwenye kipindi cha Nipashe leo hii.Waziri Wa kilimo,chakula na ushirika mheshimiwa Christopher Chiiza amjibu Nape akidai Nape amekurupuka kuongea pasipo kuuliza chama na serikal kwa makubwa ambayo wizara yake imefanya na kudai kukidhi matakwa ya kilimo kwa asilimia 118,hivyo kudai tena wa kumhukumu si yeye(Nape) bali wananchi, na akaongeza kuwa hayo si masuala ya kuongea hadharan bali angesubiri kuyaongea kwenye kamati kuu.
La kujiuliza:Hapa kazi,hivi hii wizara kweli imedorora????
 
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
1,214
Likes
674
Points
280
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
1,214 674 280
Akiongea NA redio one kwenye kipindi cha Nipashe leo hii.Waziri Wa kilimo,chakula na ushirika mheshimiwa Christopher Chiiza amjibu Nape akidai Nape amekurupuka kuongea pasipo kuuliza chama na serikal kwa makubwa ambayo wizara yake imefanya na kudai kukidhi matakwa ya kilimo kwa asilimia 118,hivyo kudai tena wa kumhukumu si yeye(Nape) bali wananchi, na akaongeza kuwa hayo si masuala ya kuongea hadharan bali angesubiri kuyaongea kwenye ka La kujiuliza:Hapa kazi,hivi hii wizara kweli imedorora????

Nape tatizo sio maawaziri jamani bali wewe unajua ni mfumo ndani ya CHAMA wala msiwqdanganye wananchi ati mawaziri husika ndioo tatizo jamani hivyo basi tujirekebishe ndani ya chama kwanza..otherwise basi endelea na ziara piga usanii upate allowqnce zako kiroho safi..
F
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Serikali yote ya ccm imeoza,anachofanya nape kwa sasa ni kampeni za urais 2015 kwa mama Asha Rose Migiro
 
K

Kassim Awadh

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
886
Likes
22
Points
35
K

Kassim Awadh

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
886 22 35
game kali sana hii
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,541
Likes
4,503
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,541 4,503 280
Nape yuko sahihi huyu waziri ni shipa kabisa,hadi sasa mbegu ya pamba hakuna na muda wa kupanda ndo huu.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,745
Likes
1,006
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,745 1,006 280
Nape kasema ukweli, Tibaijuka, Chiza, Malima, Kawambwa, Maghembe wote ni mizigo
 
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
1,214
Likes
674
Points
280
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
1,214 674 280
Narudia tena tatizo sio kabisaa hayo mambo ya mawaziri hawana kosa..kosa ni mfumo hebu kueni realistics na sio kucomment ili kujaza forums..mfumo wa chama from the root umeharibika sana hawa mawaziri watafanyeje kwenye mazingira ya rushwa, ufisadi, siasa mbovu na chafu haiwezekani tutabaki kutafuta mchawi Tanzania..wachawi ni CHAMA CHETU..na kauli mbiu yetu pamoja tutashinda...
 
borncool

borncool

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2013
Messages
200
Likes
11
Points
35
borncool

borncool

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2013
200 11 35
Narudia tena tatizo sio kabisaa hayo mambo ya mawaziri hawana kosa..kosa ni mfumo hebu kueni realistics na sio kucomment ili kujaza forums..mfumo wa chama from the root umeharibika sana hawa mawaziri watafanyeje kwenye mazingira ya rushwa, ufisadi, siasa mbovu na chafu haiwezekani tutabaki kutafuta mchawi Tanzania..wachawi ni CHAMA CHETU..na kauli mbiu yetu pamoja tutashinda...
Chama????,uwezo wa mtu huoneshwa na mhusika mwenyewe mi naona
 
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
908
Likes
42
Points
45
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
908 42 45
Waziri amesema "Nape angeuliza kwanza"pia"haya mambo alitakiwa aongelee kwenye vikao vya chama"
Sasa hii inatofauti gani na ile aliyosema Bwana Dogo ZZK kuwa Chadema walitaka "WATONYWE" kabla ya yeye kwenda huko kwenye PAC yake!?
 

Forum statistics

Threads 1,273,284
Members 490,351
Posts 30,476,952