Waziri Mwangunga anasulubiwa! Live toka Bungeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Mwangunga anasulubiwa! Live toka Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mayolela, Nov 6, 2009.

  1. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF, kwa sasa wazizi wa uatali Shamsa Mwangunga anajieleza bungeni baada ya mbungu wa Loliondo kuwasilisha hoja yake ya unyanyanyasaji wa wafugaji kule Loliondo - kweli anapumulia mashine kwani yupo out off kabisa anaomba muda uishe ili bunge liaoirishwe.

    Mbunge wa wa Loliondo ana hoja 14 ambazo anataka majibu. Waziri hakika anajichanganya sana kiasi kwamba wabunge kuguna.

    Ndio huyu mnataka awe mbunge badala ya Keenja haiwezekani uelewa wake ni mdogo sana, kang'anag'ania sana karatasi.
     
  2. Pilato

    Pilato Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Ndio huyu mnataka awe mbunge badala ya Keenja ,aiwezekani uelewa wake ni mdogo sana,kanganagania sana karatasi."

    sijajua kahoja yako ni kujichanganya kwake au ishu ya ubunge ebu eleza vizuri maana hata wabunge walioko bungeni wako wenye uelewa mdogo na pia kuna mawazili wanajchanganya piaa..!!
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Mwangunga ni matunda ya kubebana na kupendeleana katika siasa za nyumbani Tanzania, mara zote ona anavyo jieleza kunapokua na issue za moto. hakika Loliondo mwangunga ni maji mazito , hawezi kuyaoga. Ikulu wanamajibu, huenda Pinda atamuokoa.
     
  4. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwani ukibadilisha font na color unaumia sana???
     
  5. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli amebanwa! Km alivyosema Ole Sendeka maelezo mengi si ya kweli anayoyatoa ndio maana alikuwa anasitasita sana katika kusoma taarifa yake
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwache wambane kwani kazi yake haijui na kama haijui aliyempa kazi naye hajui? na kama naye hajui bado wanafanya nini badala ya kujiuzulu?
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    wewe jadili Issues achana na mambo yangu binafsi na utashi wa namna wa kutambulisha na kuweka mbwembwe.
     
  8. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 943
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Hayo ni matunda ya viti maalum ambavyo CCM wanatumia kujaza Bunge kwa kuwagawia rafiki zao wasio na uwezo.
     
  9. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yanakwenda yote yanakwenda pamoja,kipi uelewi????
     
  10. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #10
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbwembwe zako zimezidi... nashindwa kusoma unachoandika ... anyway ninajitahidi kusoma though huandiki kitu cha maana.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,330
    Likes Received: 14,596
    Trophy Points: 280
    ripoti ya richmond ni lini wakuu????
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Naona umemaliza kozi ya introdaksheni tu kompyuta ndio unatuletea hayo mapozi yako ya introdaksheni tu mikrosofti wedi...kua dogo badili hizo fonts zinakera na punde nitakushitaki kwa modereta.
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Mipaka yako yakufikiri inakutesa kifikra, uhuru wangu wakujieleza na kutoa maoni nautumia vilivyo, bila kuathiri haki yako na ubinadamu wako na wawengine wote.
    Sitoi maoni kwaajili ya kufurahisha hadhira wala nini.
    Swala la wewe kutokuona hii font aah ,hilo sijukumu langu naamini natunia namba 3 , hii inatosha sana. kamwone daktari wa macho.
     
  14. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inabidi tuangalie hawa wabunge wa viti maalum wanawajibika kwa nani hasa. Kikatiba mbunge anawajibika kwa wanannchi waliomchagua. Je hawa wa kuteuliwa wanawajibika kwa nani hasa? Bila shaka anawajibika kwa aliyemteua hawezi kuwajibika kwa wananchi (Watanzania). Kujichanganya kwake ni kwa sababu anafuata matakwa ya Bwana Mkubwa
     
  15. K

    Kosmio Senior Member

    #15
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaaazi kweli kweli
     
  16. k

    kwetu_kijijini New Member

    #16
    Nov 6, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakula space na ni kero mkuu
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,237
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    sijajua kahoja yako ni kujichanganya kwake au ishu ya ubunge ebu eleza vizuri maana hata wabunge walioko bungeni wako wenye uelewa mdogo na pia kuna mawazili wanajchanganya piaa..!!

    NI VIGUMU FISADI KUMUELEWA MTU KAMA KILANGO.MWAKYEMBE UKITAKA KUELEWA ZAIDI RUDI KWENYE CHAMA OMBA MSAADA
     
Loading...