Mbunge wa Busega, Dkt. Chegeni ataka Waziri Mkuu asiwe anajibu maswali ya papo kwa hapo Bungeni

Enzi na Enzi

JF-Expert Member
May 29, 2020
520
500
Leo mbunge wa jimbo la Busega anayemaliza muda wake mh. Rafael Chegeni waombe radhi wapiga kura wako, Maana baada ya wewe kutaka Waziri Mkuu asijibu maswali ya papo kwa papo bungeni, ilibidi Spika akushangae kwanza na baadae kumtaka Mwakyembe atoe darasa kwako mbele ya bunge.

Baadaye Naibu Spika, Dkt. Tulia akahitimisha kukujibu kuwa hoja yako haina mashiko.

Umetuaibisha sana wapiga kura wako .

Nadhani hii ishara yawazi hata ndani ya CCM wamekuchoka.

Chegeni.JPG
 

mwayena

JF-Expert Member
Apr 21, 2016
2,740
2,000
Dr chegeni Ana beef na yule wa pale juu....sishangai upuuzi alioongea Ni kawaida kwa wanaccm.Pili yeye anajua kilichotokea baada ya yeye kumjibu yule bwana pale St Gasper aliyetumwa na jiwe apeleke vipeperushi flan wakati wa uteuzi wa mgombea urais 2015. Jiwe Ana kisasi kibaya Sana jamani....akisema nakusamehe ujue sababu yupo mbele ya camera Ila moyoni hajasamehe hata kdg.Singependa kufafanua zaidi ntawachoresha watu.
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
5,163
2,000
Leo mbunge wa jimbo la Busega anayemaliza muda wake mh. Rafael Chegeni waombe radhi wapiga kura wako, Maana baada ya wewe kutaka Waziri Mkuu asijibu maswali ya papo kwa papo bungeni, ilibidi Spika akushangae kwanza na baadae kumtaka Mwakyembe atoe darasa kwako mbele ya bunge.

Baadaye Naibu Spika, Dkt. Tulia akahitimisha kukujibu kuwa hoja yako haina mashiko.

Umetuaibisha sana wapiga kura wako .

Nadhani hii ishara yawazi hata ndani ya CCM wamekuchoka.

Nyie wapiga kula wake mnyimeni kula October.
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
5,575
2,000
Mwenyewe aliona bonge la pointi Kama za zilizompa Mwigulu uqaziri kwa Mara ya pili,Kama za Kanhi Lugora kutafuta kurudishiwa uwaziri,yeye angefunga kazi akasema Magufuri Ni mungu angepatia Sana kesho tu angeula.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom