MKWEPA KODI
JF-Expert Member
- Nov 28, 2015
- 28,700
- 71,121
Kumbe una hekima ila unajifanya bashitebill of lading
noun
a detailed list of a ship's cargo in the form of a receipt given by the master of the ship to the person consigning the goods.
Go back to school in Trump's voice
Hivi wenzetu mnatumiaga viuongo gani kufikiri? makonda ni nani hadi apewe exemptionNi dhahiri kwamba Rais aliposema kuna mawaziri hawamuelewi,alikua analenga watu kama Dk Mpango ambaye bila aibu anapingana na nia njema kufanya elimu bure
Mkuu wa mkoa kaomba msaada wa madawati na samani,watanzania wakachangishana wskatuma mzigo kwa ajili ya shule za serikali
Haiingii akilini serikali hiyo hiyo inazuia vifaa kupelekwa kwenye shule zake
Itakuwa vizuri basi TRA wakataifisha makontena hayo wakagawa hayo madawati
Kwa wale wanaosema samani lazima kodi,huu hapa ni utaratibu ambao Mpango hautaki kwa sababu zake binafsi
4. Items qualifying for tax exemption Goods or Services intended to be used solely by the Organisation or Institution subject to the following limitations:
In the case of religious organisation, the advancement of religious
Use by the organisation or institution in the excution of its functions and for relieving persons from the effects of natural
calamities, hazards or disaster.
The development, maintenance or renovation by the organisation of projects relating to health, education, training,water supply, infrastructure or any other projects relating to advancement of community.
Mkuu huwezi kuelewa mambo haya na diploma yako ya nutritionKumbe una hekima ila unajifanya bashite
....yaani wabadili kum favour makondaEnheeeee,kwa nini TRA wasikae pamoja wakabadili manifest?haizidi dola kumi kwa bill of lading
Ndio hapo hoja yangu inapata nguvu,hawamuelewi Rais,na alishawahi hili kulizungumzia wizara ya viwanda na NEMC kupigana munda za kijinga
Hebu jielekeze kwenye procedure za TRA hapo juu na uzipangue,usiangalie jina la mtuHivi wenzetu mnatumiaga viuongo gani kufikiri? makonda ni nani hadi apewe exemption
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha acha ujinga wewe HahahahahaMkuu huwezi kuelewa mambo haya na diploma yako ya nutrition
Acha kujitoa ufahamu dada
Wangetaifisha kama Mali haina Mwenyewe..Jielekeze kwenye procedure nilizoonesha hapo juu,
Makonda anachelewesha makusanyo ya kodi, kiasi cha kupelekea jiji la kupitwa mapato na jiji la DodomaNi dhahiri kwamba Rais aliposema kuna mawaziri hawamuelewi,alikua analenga watu kama Dk Mpango ambaye bila aibu anapingana na nia njema kufanya elimu bure
Mkuu wa mkoa kaomba msaada wa madawati na samani,watanzania wakachangishana wskatuma mzigo kwa ajili ya shule za serikali
Haiingii akilini serikali hiyo hiyo inazuia vifaa kupelekwa kwenye shule zake
Itakuwa vizuri basi TRA wakataifisha makontena hayo wakagawa hayo madawati
Kwa wale wanaosema samani lazima kodi,huu hapa ni utaratibu ambao Mpango hautaki kwa sababu zake binafsi
4. Items qualifying for tax exemption Goods or Services intended to be used solely by the Organisation or Institution subject to the following limitations:
In the case of religious organisation, the advancement of religious
Use by the organisation or institution in the excution of its functions and for relieving persons from the effects of natural
calamities, hazards or disaster.
The development, maintenance or renovation by the organisation of projects relating to health, education, training,water supply, infrastructure or any other projects relating to advancement of community.
Ni wapi imeandikwa kua ni zawadi?huo ni msaadaWangetaifisha kama Mali haina Mwenyewe..
Au Kila Mtu aanze kuagiza Ukiulizwa unasema ni Zawadi..nini tunakaribisha hapa?
Kama si Kujijenga Kisiasa,Kuna zawadi za bure Miaka hii!!??
aliongezea vitanda vya hotel yake hii ndo ugomvi wa TIARAEI na BASHITTETatizo zile samani zimeingizwa kw jina Makonda binafsi na sio Mkuu wa mkoa wa Dar.!
Sent using Jamii Forums mobile app
Makonda sio mkurugenzi wa jiji wala meyaMakonda anachelewesha makusanyo ya kodi, kiasi cha kupelekea jiji la kupitwa mapato na jiji la Dodoma
Sent using Jamii Forums mobile app
Jielekeze kwenye hoja dadaNaona Mabashitee mmekuwa wengi...Mnamsaidia Bashitee mwenzenu kuliaa!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe Makonda ana wapambe duni kiasi hiki ? Hapa bado kikongwe Le Mutuz naye hajakuja na uzi wake !Unaijua bill of lading wewe?
wewe mwenyewe ni muathirika wa samani mbovu ajabu hutaki kua na ofisi nzuriKumbe Makonda ana wapambe duni kiasi hiki ? Hapa bado kikongwe Le Mutuz naye hajakuja na uzi wake !
Mkuu jielekeze kwenye huo utaratibu wa kisheria kuhusu msamaha wa kodi hapo juu halafu uanze kuharisha humuYani nchi hii kuna Watu majuha sijapata kuona.Yani sheria ibadilishwe ili kumfaa mtu asiyefikiri kabla ya kutenda?.
Sheria za Kodi sio za kuchezea hivo Labda Kama tunataka kutumbukiza nchi shimoni
Jamaa yako mwanzoni akisema haufahamu kabisa huo mzigo,...all over sudden anataka watu walaaniwe na Mungu wake kisa wanauza mzigo asioutambuaNi dhahiri kwamba Rais aliposema kuna mawaziri hawamuelewi,alikua analenga watu kama Dk Mpango ambaye bila aibu anapingana na nia njema kufanya elimu bure
Mkuu wa mkoa kaomba msaada wa madawati na samani,watanzania wakachangishana wskatuma mzigo kwa ajili ya shule za serikali
Haiingii akilini serikali hiyo hiyo inazuia vifaa kupelekwa kwenye shule zake
Itakuwa vizuri basi TRA wakataifisha makontena hayo wakagawa hayo madawati
Kwa wale wanaosema samani lazima kodi,huu hapa ni utaratibu ambao Mpango hautaki kwa sababu zake binafsi
4. Items qualifying for tax exemption Goods or Services intended to be used solely by the Organisation or Institution subject to the following limitations:
In the case of religious organisation, the advancement of religious
Use by the organisation or institution in the excution of its functions and for relieving persons from the effects of natural
calamities, hazards or disaster.
The development, maintenance or renovation by the organisation of projects relating to health, education, training,water supply, infrastructure or any other projects relating to advancement of community.