Waziri Mpango: Umaskini umepungua kwa Watanzania

Waziri Mpango: Umaskini umepungua kwa Watanzania

jerrytz

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Posts
5,991
Reaction score
4,361
Ukuaji wa uchumi kwa asilimia 7 umepelekea kupungua kwa umaskini uliopindukia kwa Watanzania kutoka asilimia 38.8 mpaka asilimia 28.2 imebainishwa.
Taarifa ya upunguaji wa Umaskini iliyotolewa jana na Waziri wa Fedha imebainisha wakati wa kikao cha kimataifa cha tafiti zinazohusiana na malengo ya kupunguza Umaskini.
Pia Waziri Mpango alisema pia kwa ukuaji huu wa uchumi amewataka Watanzania kutumia fursa za kiuchumi ili kuwekeza na kuzalisha ajira zaidi.

Source
The Guardian 8th February 2017


Je hali halisi ipoje mitaani tofauti na hizi taarifa za kwenye makaratasi?
 
Tanzania kuna wasomi wachumi tumbo zao tu. Hakuna msomi anayesaidia Taifa. Angalia prof. Shivji,Prof. Lipumba,Mpango & co.
 
Anapigia hesabu hela walizoficha Bank Kuu. PHD holder huyu..
 
dah tuwe tunamuogopa Mungu pia, kwan tutaishi milele huku duniani? umasikin umepungua??? duh
 
WAZIRI AKAMATWE MARA MOJA KWA UCHOCHEZI.
 
Kuna viongozi ilibidi waminywe na koleo korodani kama kule kwenye kitengo cha utesaji. Mpango huyu hajui changamoto nchini
 
deni la taifa linaongezeka, huyu waziri takwimu zake aisee,
 
Ukuaji wa uchumi kwa asilimia 7 umepelekea kupungua kwa umaskini uliopindukia kwa Watanzania kutoka asilimia 38.8 mpaka asilimia 28.2 imebainishwa.
Taarifa ya upunguaji wa Umaskini iliyotolewa jana na Waziri wa Fedha imebainisha wakati wa kikao cha kimataifa cha tafiti zinazohusiana na malengo ya kupunguza Umaskini.
Pia Waziri Mpango alisema pia kwa ukuaji huu wa uchumi amewataka Watanzania kutumia fursa za kiuchumi ili kuwekeza na kuzalisha ajira zaidi.

Source
The Guardian 8th February 2017


Je hali halisi ipoje mitaani tofauti na hizi taarifa za kwenye makaratasi?
kwake sio kwa watanzania
 
Dhihaka kwa wananchi. Labda utafiti kwa mawaziri, makatibu, makamishina, majenerali, wabunge, majajis etc na si hawa waTz ninaowajua
 
Ukuaji wa uchumi kwa asilimia 7 umepelekea kupungua kwa umaskini uliopindukia kwa Watanzania kutoka asilimia 38.8 mpaka asilimia 28.2 imebainishwa.
Taarifa ya upunguaji wa Umaskini iliyotolewa jana na Waziri wa Fedha imebainisha wakati wa kikao cha kimataifa cha tafiti zinazohusiana na malengo ya kupunguza Umaskini.
Pia Waziri Mpango alisema pia kwa ukuaji huu wa uchumi amewataka Watanzania kutumia fursa za kiuchumi ili kuwekeza na kuzalisha ajira zaidi.

Source
The Guardian 8th February 2017


Je hali halisi ipoje mitaani tofauti na hizi taarifa za kwenye makaratasi?
Wazee WA data! Wamekaa kwenye ofisi za vioyozi wakafanya data analysis! Congratulations
 
Back
Top Bottom