Waziri Mkuu kuongoza swala ya Iddi Mnazi mmoja


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,207
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,207 280
CmlIka6WgAAQAFu.jpg:large

Waziri mkuu bwana Kasim Majaliwa anatarajiwa kuongoza swala maalumu ya Idd itakayofanyika katika viwanja vya Mnazi mmoja.

Kwa ninavyomjua huyu mheshimiwa na yeye ni mzee wa matamko. Maana katika lile suala la sukari alishatoa matamko tofauti zaidi ya Mawili.

Sasa sijui ujumbe wa Idd utakuja na tamko gani..stay tunned
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,659
Likes
3,998
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,659 3,998 280
Safi sana mh. PM
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,405
Likes
1,019
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,405 1,019 280
Kwani ni muislamu?

Naomba FaizaFoxy anijibie tafadhali!

Ramadhan Kareem bibie FaizaFoxy naomba unipe jibu maana nasikiasikia na mimi sipendi kusikiasikia!
Mkuu..
Namimi ntafaidika kama atatoa jibu..
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,246
Likes
3,968
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,246 3,968 280
CmlIka6WgAAQAFu.jpg:large

Waziri mkuu bwana Kasim Majaliwa anatarajiwa kuongoza swala maalumu ya Idd itakayofanyika katika viwanja vya Mnazi mmoja.

Kwa ninavyomjua huyu mheshimiwa na yeye ni mzee wa matamko. Maana katika lile suala la sukari alishatoa matamko tofauti zaidi ya Mawili.

Sasa sijui ujumbe wa Idd utakuja na tamko gani..stay tunned
keshatoa moja tayari la Shisha kuwa marufuku.
 
THE RICHARDS

THE RICHARDS

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2014
Messages
2,680
Likes
1,373
Points
280
THE RICHARDS

THE RICHARDS

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2014
2,680 1,373 280
MIMI NAWAZA KUPUMZIKA TU kazini hatuendiiiiiiiiiiiiiii full kudoea kwa jirani idd lini kwani kesho jumatano au alhamisi
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,207
Likes
4,346
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,207 4,346 280
Kwani ni muislamu?

Naomba FaizaFoxy anijibie tafadhali!

Ramadhan Kareem bibie FaizaFoxy naomba unipe jibu maana nasikiasikia na mimi sipendi kusikiasikia!
Hawezi kukujibu sasa hivi bado anaombolezea u-DC, maana waliotemwa ni wengi kuliko walioingizwa!
 
Tee Bag

Tee Bag

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
6,570
Likes
2,366
Points
280
Tee Bag

Tee Bag

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
6,570 2,366 280
Kwani ni muislamu?

Naomba FaizaFoxy anijibie tafadhali!

Ramadhan Kareem bibie FaizaFoxy naomba unipe jibu maana nasikiasikia na mimi sipendi kusikiasikia!
akikujibu unishtue
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,900
Likes
3,449
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,900 3,449 280
Hawa jamaa kila mahali kujipenyeza na pomp and ceremony . Akihudhurua kimya kimya shida ipo wapi?
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,852
Likes
7,390
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,852 7,390 280
Iddi bila shisha hainogi

Pm #weneedbackourshisha
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
PM kwani ni Muislamu?. labda aende kama mgeni wa heshima kutokana na cheo chake
 
A

antibalaka

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
268
Likes
37
Points
45
A

antibalaka

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
268 37 45
Mwenye kuifahamu historian yake jamani atupe jibu!!!
 
A

antibalaka

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
268
Likes
37
Points
45
A

antibalaka

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
268 37 45
Historia ya pm wetu
 

Forum statistics

Threads 1,235,466
Members 474,585
Posts 29,223,107