Waziri aliyehukumiwa adhabu ya kufagia kwa makosa ya ufisadi alishamaliza ile adhabu?


NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
3,437
Likes
2,468
Points
280
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
3,437 2,468 280
Wadau naomba kuuliza Hivi yule waziri alihukumiza kwa ufisadi mkubwa ile adhabu ya kufagia hospitali ya sinza bado anaendelea nayo au alishamaliza??
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Nakumbuka alibadilishiwa adhabu ya kufagia na kufanywa kuwa mshauri wa utawala katika ile hospitali
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,380