wazichapa kavukavu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazichapa kavukavu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 4, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    KATIKA hali isiyo ya kawaida wanawake wawili ambao majina yao hayakuweza kupatikana mara moja wamejikuta wakizichapa hadharani kugombania wateja eneo la Kariakoo jijini.
    Wanawake hao ambao wanaojishughulisha na kuuza uji, walishikana mikononi majira ya saa 3 leo kugombania wateja huku kila mmoja akidai ni wake.

    Hata hivyo mteja waliyekuwa wakimgombania kutokana na utu wake alilazimika kununua uji huo vikombe viwili kwa kile alichodai kumridhisha kila mmoja kununua bidhaa yake hiyo.

    Biashara hiyo ya uji imekuwa na chati hasa maeneo ya jiji ambapo wanawake wamekuwa wakipitisha uji wa aina mbalimbali ukiwemo wa ulezi, mchele na muhogo na wamekuwa wakitembeza mitaani majira ya asubuhi na jioni kujitafutia riziki.
     
  2. P

    Puza Senior Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nadhan sababu ni ugumu wa maisha
     
  3. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bora wamegombania mteje,nilijua ni ugomvi wa mwanaume.
    maisha ni kukomaa hivyohivyo ipo siku watatoka.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huyo mteja ana busara sana hpe atakuwa ni mwana jf
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni kweli wana JF wastaarabu sana
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Huku sasa kucholana nani alikuwepo yale maeneo, du kweli dunia haina siri.....
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Kumbe Invisible ni mpenzi mkubwa wa uji eh? Sikujua hayo...
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!! Jf kwa vituko!!
     
Loading...