Wazee wawili kutoka Tarime wakutana Dar. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wawili kutoka Tarime wakutana Dar.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bra-joe, Aug 2, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Mzee mmoja kutoka Tarime alikuwa ktk matembezi mjini Dar, ghafla alikutana na rafiki yake wa kitambo nae kutoka Tarime akiwa anaongozana na kijana wake, baada ya kusalimiana mzee wa Dar akamtambulisha kijana wake kwa rafiki yake "huyu ni kijana wangu, anaitwa Matuku, anafanya kazi Konoike" yule rafiki yake akauliza kwa hamaki "kwani Konoike ni JESHI gani?"
     
  2. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,851
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    aaah! aaah! aisee!
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    umetisha mkuuu.......
     
  4. f

    filonos JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    hiii hilo ni GESI JIPYA HILO
     
  5. b

    bigambo Senior Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tehe....tehhh.... So kila mkurya mfanyakazi ni mwanajeshi eeh.... Si kweli
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    zamani wakurya wengi walikuwa wanadhani kazi ni jeshi tu,
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    sio zamani tu hadi leo wanaamini, si unaona jamaa walivyokaa kusharishari kama wanajeshi
     
  8. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jf d funny
     
Loading...