Wazee wa mikeka, wakamalia vipi hapa nitatoboa?

Wazee wa mikeka, wakamalia vipi hapa nitatoboa?

Ushauri wangu wa kikamaria
Ingia kwenye site ya Mkeka wa Leo. Tafuta mikeka yao ya VIP (wanatoa minne). Beti mkeka wa tatu na wanne

Nitarudi kwenye huu uzi baada ya matokeo, faida utakayopata usisahau kunitumiapo ya soda
Nimerudi.... Kama ulifuata huu ushauri nitumie ya soda boss. Yote miwili imetiki
 

Attachments

  • Screenshot_20260826_230524_Opera.jpg
    Screenshot_20260826_230524_Opera.jpg
    186.4 KB · Views: 6
  • Screenshot_20260826_230503_Opera.jpg
    Screenshot_20260826_230503_Opera.jpg
    215.1 KB · Views: 5
Back
Top Bottom