Wazee wa Kigoma wamuonya Spika Ndugai

Wazee wa Kigoma wamuonya Spika Ndugai

Ahahah wazee wa kigoma wametoa tamko dhidi au kuonesha maskitiko yao kutokana na kauli za Mh Spika kwa kijana wao Zito Kabwe.!
Sasa nasubiri wazee wa Kigogo maana malumbano sasa yameenda ngazi za juu!
IMG-20170916-WA0006.jpg
 
Sisi wazee wa kigogo bado tunatafakari kwa kina kuhusu suala hili na tutafanya press confrence karibuni
 
Nduga iii anaweza kuwa ground ya kushindana hiyo mizimu ya sehemu sasa yeye simpatii picha
 
Hao wazee wamenifurahisha sana,sasa ni wakati wa kutest vyombo katika mazingira yasiyoonekana..ukiwa mwepesi umekwenda na mawimbi.
 
Back
Top Bottom