Wazee wa Box

Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Points
195
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 195
Habari wana JF, Poleni Watafuta kazi wenzangu.

Baada ya poyoyo mbili tatu nazizipiga humu mtandaoni pamoja na kitaa lakini maisha
yanazidi kukaba wakuu,Ukweli unabidi usemwe ila hiyo sio case.
Husieni na kichwa habari hapo juu elimu ya kuombea maji ninayo, Passport ninayo
na nauli pia ninayo jamani nataka kutest zali huko ughaibuni hata kuja kuzoa taka.
mwenye kuelewa michakato jamani naomba msaada wenu

Naona Kama Vijana Tumekanyaga waya kuishi hizi inji za ulimwengu wa 3.
Uki ni PM itafaa au ukitiririka hapa hapa nayo njema tu najua hii ndio mida yenu wazee wa box.
 
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,668
Points
1,225
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,668 1,225
Habari wana JF, Poleni Watafuta kazi wenzangu.

Baada ya poyoyo mbili tatu nazizipiga humu mtandaoni pamoja na kitaa lakini maisha
yanazidi kukaba wakuu,Ukweli unabidi usemwe ila hiyo sio case.
Husieni na kichwa habari hapo juu elimu ya kuombea maji ninayo, Passport ninayo
na nauli pia ninayo jamani nataka kutest zali huko ughaibuni hata kuja kuzoa taka.
mwenye kuelewa michakato jamani naomba msaada wenu

Naona Kama Vijana Tumekanyaga waya kuishi hizi inji za ulimwengu wa 3.
Uki ni PM itafaa au ukitiririka hapa hapa nayo njema tu najua hii ndio mida yenu wazee wa box.
Mambo ya kuzoa taka yalikuwa zamani siku hizi waafrika wanafanya kazi nzuri tu ughaibuni,kazi za nje ni rahisi sana kuzipata kulizo ata Bongo,unatakiwa kujua njia tu na kazi gani una ujuzi nayo,jua website nk
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
840
Points
195
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
840 195
Wasikudanganye mambo yamebana sana huko nje kutokana na uchumi,siyo kama zamani.
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
690
Points
225
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
690 225
Nakuunga mkono kaka hata mimi naona ni bora tuhangaike tu na kazi nje ya nchi,maana hapa kimbembe kama kazi wanapewa watoto wa vigogo sisi watoto wa wakulima wacha tuchape lapa tuwaachie nchi wenyenayo!
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Points
195
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 195
Bora huko kumebana huku pana kaba.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Points
195
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 195
Mambo ya kuzoa taka yalikuwa zamani siku hizi waafrika wanafanya kazi nzuri tu ughaibuni,kazi za nje ni rahisi sana kuzipata kulizo ata Bongo,unatakiwa kujua njia tu na kazi gani una ujuzi nayo,jua website nk
Dawa twende huko huko Matunda yanapotoka.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Points
195
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 195
Mambo ya kuzoa taka yalikuwa zamani siku hizi waafrika wanafanya kazi nzuri tu ughaibuni,kazi za nje ni rahisi sana kuzipata kulizo ata Bongo,unatakiwa kujua njia tu na kazi gani una ujuzi nayo,jua website nk
Tukiipata hiyo web na other information itasaidia sana vijana.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,820
Points
2,000
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,820 2,000
hiyo nauli nakusihi uanzishe mtaji wowote.
 
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2012
Messages
5,575
Points
1,500
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2012
5,575 1,500
Aisee,wandugu nje ni hatari bora hapa ndani unaweza hata pewa maji na ukachuma mchicha. Lakini tusivunjane moyo nenden mkatest zali. Mie nimerudi tubanane hapa hapa kwa Nyerere.
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,173
Points
1,250
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,173 1,250
Watanzania wavivu na wabinafsi wanaona misifa kukaa ughaibuni peke yao, wakenya wako fast and wanashirikiana sana, mmoja akienda ng'ambo atapiga madili na wenzake kibao wanaenda huko na kuchuma madolari na ma euro na kukuza uchumi wa kwao..can u imagine UK peke yake kuna wakenya zaidi ya laki tatu wakati watanzania hawazifiki hata elfu kumi na tano...tubadilike tuache ubinafsi na ushamba wa kizamani
 
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,668
Points
1,225
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,668 1,225
Watanzania wavivu na wabinafsi wanaona misifa kukaa ughaibuni peke yao, wakenya wako fast and wanashirikiana sana, mmoja akienda ng'ambo atapiga madili na wenzake kibao wanaenda huko na kuchuma madolari na ma euro na kukuza uchumi wa kwao..can u imagine UK peke yake kuna wakenya zaidi ya laki tatu wakati watanzania hawazifiki hata elfu kumi na tano...tubadilike tuache ubinafsi na ushamba wa kizamani
Viongozi wao wapo sharp sana,wanapofanya safari za nje wanaingia na mikataba ya kazi pia,mfano wakati Etihad airways inafunguliwa ilikuwa na wakenya zaidi ya mia mbili..Sisi viongozi wetu wanakwenda kutembea tu
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
690
Points
225
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
690 225
Viongozi wao wapo sharp sana,wanapofanya safari za nje wanaingia na mikataba ya kazi pia,mfano wakati Etihad airways inafunguliwa ilikuwa na wakenya zaidi ya mia mbili..Sisi viongozi wetu wanakwenda kutembea tu
umenena vyema,wakenya ni smart sana,wanajua kuchangamkia fursa hata wanigeria pia,ila sisi sijui kwanini usingz hauish
 
Varbo

Varbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
1,051
Points
1,500
Varbo

Varbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
1,051 1,500
Maisha popote kaza Kamba mshkaji ukiona sehem kuna kaba jaribu kungine! Ukifikisha 40yrs hakieleweki nunua bible au msaafu na kanzu safi itafute pepo!!
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
9,071
Points
2,000
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
9,071 2,000
Watanzania wavivu na wabinafsi wanaona misifa kukaa ughaibuni peke yao, wakenya wako fast and wanashirikiana sana, mmoja akienda ng'ambo atapiga madili na wenzake kibao wanaenda huko na kuchuma madolari na ma euro na kukuza uchumi wa kwao..can u imagine UK peke yake kuna wakenya zaidi ya laki tatu wakati watanzania hawazifiki hata elfu kumi na tano...tubadilike tuache ubinafsi na ushamba wa kizamani
Mkuu ubalozi wetu si upo huko UK. Wabongo wanaweza wasiliana na hizo balozi zetu za nje na maafisa wetu ubalozini watawapigia michongo ku kutimkia ughaibuni.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
tatizo ukipiga kaz nje ukaendekeza starehe uwez save pesa sababu starehe gharama sana. ila nje kazi zimejaa lakin inabid usiwe mtu wa kuchagua kazi.

ila kama una kazi nzuri na una uhakika wa kuwa na ata million 2 au 3 plz usije ng'ambo. ila kama umepigika hauna direction karibu.
 
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2009
Messages
493
Points
0
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2009
493 0
Utakwenda kama mtalii au, kama ndivyo je unafahamu unahitaji work permit kufanya kazi? Hata huko kwenye nyumba za kutawaza wazee nako ni hivyo hivyo.

Wakwenya ni kweli hawachagui kazi, unakuta mtu ana PhD yuko nyumba ya vizee anawaogesha - ebo si bora ubaki kwenu ufundishe.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Points
195
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 195
tatizo ukipiga kaz nje ukaendekeza starehe uwez save pesa sababu starehe gharama sana. ila nje kazi zimejaa lakin inabid usiwe mtu wa kuchagua kazi.

ila kama una kazi nzuri na una uhakika wa kuwa na ata million 2 au 3 plz usije ng'ambo. ila kama umepigika hauna direction karibu.
Karibu vp mkuu?!, ndio haya mambo tunayo yakataa. Sisi tuko gizani huko mbele tunapaona kwenye tv,
Tiririka data zote tujue pa kuanzia kama uko huko ughaibuni.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Points
195
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 195
Utakwenda kama mtalii au, kama ndivyo je unafahamu unahitaji work permit kufanya kazi? Hata huko kwenye nyumba za kutawaza wazee nako ni hivyo hivyo.

Wakwenya ni kweli hawachagui kazi, unakuta mtu ana PhD yuko nyumba ya vizee anawaogesha - ebo si bora ubaki kwenu ufundishe.
Bora kua mbwa ulaya nini kutawaza wazee. Usawa huu Pay ndio mpango mzima.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,997
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,997 2,000
Maisha popote kaza Kamba mshkaji ukiona sehem kuna kaba jaribu kungine! Ukifikisha 40yrs hakieleweki nunua bible au msaafu na kanzu safi itafute pepo!!

Dah...

Nimecheka sana
 

Forum statistics

Threads 1,326,838
Members 509,593
Posts 32,236,987
Top