Wazee wa bodaboda wanapata papuchi kwa kuhonga "lift"

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Sep 30, 2015
1,454
2,000
Waendesha bodaboda wao huwa hawatoi pesa, wanahonga lift tu. Demu anapewa lift kutoka Mbezi Mwisho mpaka Ubungo anaona kama booooonge la safari kumbe jamaa katumia mafuta ya buku mbili tu.

Bodaboda wanagonga sana wanafunzi, ma house girl na wake za watu. Kidogo ma house girl wanahongwa hata hela ya mafuta ya baby care na wanafunzi wanahongwa hela ya chips lakini wake za watu ni buuuuure.

Tena wake za watu ndio ambao wanawahonga bodaboda, na wanakula mpaka tigo.

[HASHTAG]#Teambodaboda[/HASHTAG]
 

emt45

JF-Expert Member
Jan 19, 2017
565
1,000
Maslahi: Mimi ni dereva bodaboda

Waendesha bodaboda wao huwa hawatoi pesa, wanahonga lift tu. Demu anapewa lift kutoka Mbezi Mwisho mpaka Ubungo anaona kama booooonge la safari kumbe jamaa katumia mafuta ya buku mbili tu.

Bodaboda wanagonga sana wanafunzi, ma house girl na wake za watu. Kidogo ma house girl wanahongwa hata hela ya mafuta ya baby care na wanafunzi wanahongwa hela ya chips lakini wake za watu ni buuuuure.

[HASHTAG]#Teambodaboda[/HASHTAG]
Je wanaYAjuwa mafuta ya VASELINE
NB KILA LENYE MWANZO LINA KIKOMO
 

ichenjezya

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
1,007
2,000
Unatushirikisha ngono asubuhi hii ndugu,wanaume wenzio tupo kwenye foleni barabarani kwenda kazini we unawaza ngono,vijana tufike mahali tubadilike,ubongo unaowaza ngono kama wa huyu ndugu ni rahisi sana kufa masikini...kaka endelea kuwaza ngono ila kumbuka "Life begins at 40 yrs"....tafakari
 

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Sep 30, 2015
1,454
2,000
Unatushirikisha ngono asubuhi hii ndugu,wanaume wenzio tupo kwenye foleni barabarani kwenda kazini we unawaza ngono,vijana tufike mahali tubadilike,ubongo unaowaza ngono kama wa huyu ndugu ni rahisi sana kufa masikini...kaka endelea kuwaza ngono ila kumbuka "Life begins at 40 yrs"....tafakari
Umeajiriwa afu unajiita mwanaume? mpuvzi kweli wewe, wanaume tunaamka muda tunaotaka kwasababu tunawatumia wavulana kama wewe kwenye ofisi zetu. Unaingia hili jukwaa then unataka ukute story za viwanda? Uwe na adabu siku nyingine
 

KIBEBA BEBEA

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
212
250
Maslahi: Mimi ni dereva bodaboda

Waendesha bodaboda wao huwa hawatoi pesa, wanahonga lift tu. Demu anapewa lift kutoka Mbezi Mwisho mpaka Ubungo anaona kama booooonge la safari kumbe jamaa katumia mafuta ya buku mbili tu.

Bodaboda wanagonga sana wanafunzi, ma house girl na wake za watu. Kidogo ma house girl wanahongwa hata hela ya mafuta ya baby care na wanafunzi wanahongwa hela ya chips lakini wake za watu ni buuuuure.

[HASHTAG]#Teambodaboda[/HASHTAG]
Kwa hiyo.....
 

jay311

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,941
2,000
Umeajiriwa afu unajiita mwanaume? mpuvzi kweli wewe, wanaume tunaamka muda tunaotaka kwasababu tunawatumia wavulana kama wewe kwenye ofisi zetu. Unaingia hili jukwaa then unataka ukute story za viwanda? Uwe na adabu siku nyingine
Hahaha kwa hili jibu sijui nikununulie supu ya motro asubuhi hii....
 

Jorsiea

Senior Member
Nov 24, 2017
188
500
Umeajiriwa afu unajiita mwanaume? mpuvzi kweli wewe, wanaume tunaamka muda tunaotaka kwasababu tunawatumia wavulana kama wewe kwenye ofisi zetu. Unaingia hili jukwaa then unataka ukute story za viwanda? Uwe na adabu siku nyingine
Duuuuh
 

LAMBOFGOD

JF-Expert Member
Aug 12, 2016
1,536
2,000
kweli kabisa baadhi ya bodaboda wamekuwa wapuuzi sana nowday na wake za watu wamekuwa warahisi mno siku hizi
 

Ibofwee

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
1,307
2,000
Unatushirikisha ngono asubuhi hii ndugu,wanaume wenzio tupo kwenye foleni barabarani kwenda kazini we unawaza ngono,vijana tufike mahali tubadilike,ubongo unaowaza ngono kama wa huyu ndugu ni rahisi sana kufa masikini...kaka endelea kuwaza ngono ila kumbuka "Life begins at 40 yrs"....tafakari
Pumba kabisa, wanaume huwa tunawaza ngono muda wote na hiyo haijawah kuathiri utendaji kazi wetu
 

Chaliifrancisco

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
13,733
2,000
kweli kabisa baadhi ya bodaboda wamekuwa wapuuzi sana nowday na wake za watu wamekuwa warahisi mno siku hizi
Bodaboda siwalaumu hao wanawake ndio wapumbavu kabisa, yani unapewa free ride sehemu ulikua ulipie buku tu unaona bonge la deal unaamua kutanua paja?

Yani upo tayari kujidhalilisha utu wako, ndoa yako au mahusiano yako kisa lift ya buku?

Kweli asee Mungu kawaumba hawa viumbe kwa mfano wa ajabu sana. Ndio maana alituambia tuishi nao kwa makini, alishayajua haya.
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
8,922
2,000
Mbezi mpaka ubungo mafuta ya elfu 2 kwa pikipiki? Hiyo iuze tu Mkuu.
 

ichenjezya

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
1,007
2,000
Umeajiriwa afu unajiita mwanaume? mpuvzi kweli wewe, wanaume tunaamka muda tunaotaka kwasababu tunawatumia wavulana kama wewe kwenye ofisi zetu. Unaingia hili jukwaa then unataka ukute story za viwanda? Uwe na adabu siku nyingine
Kichwa panzi wewe,umejiajiri kuendesha bodaboda na kulala na wanawake kwenye geto lako uswahili chumba kimoja choo cha nje cha kulenga?afu unaleta ubana pua wa eti umejiajiri,.....hizo boda boda ninazo kama nne nimeajiri paka kama nyie wanyoa viduku,huna unachokijua wewe zaidi ya ushabiki wa Diamond na Alikiba,so am not ur level bro,narudia tena endelea mashindano ya ngono utauona mwisho wako..bogus!
 

Bigbootylover

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
2,844
2,000
Hawa jamaa wanafaidi sana kwa kweli, nikiwa mkubwa ntakuwa boda boda, wenye wowowo bureeee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom