Wazee Ipi Bora ccm A au ccm B

pangalashaba

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
1,238
1,345
Hueleweki mkuu thats why mpaka muda huu wanajf hawajacomment chochote. Me nimeamua kujilipua kukwambia!
 

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
May 23, 2008
1,933
968
Hakuna kilicho bora. CCM A wanamagamba, CCM B wanafiki, mafundi wa kulia-lia na kujipendekeza...ni mzigo ukiubeba utajuta na kuutua kazi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom