Wazee demu Wang anapenda pesaa kna ATM..nataka nimkomeshe nipeni maujanja!!!

mr timber

JF-Expert Member
Feb 7, 2016
263
250
Mtumie kwa tigo pesa mkwanja wa nguvu alafu akipata SMS piga simu tigo kusitisha muamala
 

Tater

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
4,666
2,000
Fanya kazi upate hela umpe.. Acha kulia lia mtoto wa kiume..!!
 

kirikou1

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
3,953
2,000
mtoe dinner 5 star halafu baada ya kula potea eneo la tukio huo msala asolve mwenyewe, usisahau kuleta mrejesho
 

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,404
2,000
Kama anatumia simu kali itie maji bila ya yeye kujua,na kama anaishi peke yake hakikisha unamuharibia vitu bila ya yeye kujua, kwa mfano kama ana friji,tv,redio pasi au chochote cha gharama au hata kama ana gari lichokonoe tu.
 

misstrace

JF-Expert Member
Oct 5, 2016
654
1,000
kumbe ndio zenu eeee
ndio maana popo wengi sikuhiz dar
shuleni hamtaki kusoma mnasema tunawasomea
mnapiga vizinga vya vocha mpaka mitandao inawashukuru
Usijibu kwa kukariri mzee vocha tumewaachia dada zako waombe ombe, hapa tofali, bati ama kuongeza kiwanja na mtaji wa biashara.

Tafuta hela wewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom