Wazazi wenzangu hili jambo tulitafakari,

MERCYCITY

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
988
1,000
Baadhi ya watu ni kama wanyama hawashauriki. Kama watu ni waelewa kusingekuwepo na tatizo hilo. Just imagine mtoto anazaliwa hajui hili wala lile na mwisho wa siku anajua ana ukimwi. Atakuwa anawaona wazazi wake kama wauaji tu ni si wazazi na atalaani kwa nini alizaliwa.
 

MasterGamaliel

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
642
1,000
Hongera sana kwa uono huo,
Masaa mengi kwa siku wanadamu tunaongozwa kwa akili ya ikishirikiana na utashi ila yale masaa machache unayotembelewa na hisia nadhani akili hujitoa na kukaa kwa mbaalii na kukuonya kwa mbaalii kwa kasauti ka mbaaliii ambapo hako kasauti ka onyo huwa hakafutikii Ila Ukipatwa na janga, huwa kale ka maudhui kake kanakujia. Hapo ndio utakaona kale kasauti kalipaswa kakuonye kwa nguvu zaidi lakini ndio hivyo tena. Utashi.

UTASHI tunao, tuusikilize Sana.
Utashi hauendagi Bar na maeneo mengine kama hayo. Ukifika huko jichunge mwenyewe.
 

mtimawachi

JF-Expert Member
Apr 1, 2020
1,263
2,000
Baadhi ya watu ni kama wanyama hawashauriki. Kama watu ni waelewa kusingekuwepo na tatizo hilo. Just imagine mtoto anazaliwa hajui hili wala lile na mwisho wa siku anajua ana ukimwi. Atakuwa anawaona wazazi wake kama wauaji tu ni si wazazi na atalaani kwa nini alizaliwa.
Mkuu acha tu ni majonzi
matupu,
 

mtimawachi

JF-Expert Member
Apr 1, 2020
1,263
2,000
Hongera sana kwa uono huo,
Masaa mengi kwa siku wanadamu tunaongozwa kwa akili ya ikishirikiana na utashi ila yale masaa machache unayotembelewa na hisia nadhani akili hujitoa na kukaa kwa mbaalii na kukuonya kwa mbaalii kwa kasauti ka mbaaliii ambapo hako kasauti ka onyo huwa hakafutikii Ila Ukipatwa na janga, huwa kale ka maudhui kake kanakujia. Hapo ndio utakaona kale kasauti kalipaswa kakuonye kwa nguvu zaidi lakini ndio hivyo tena. Utashi.

UTASHI tunao, tuusikilize Sana.
Utashi hauendagi Bar na maeneo mengine kama hayo. Ukifika huko jichunge mwenyewe.
Aliyesema michepuko sio dili abarikiwe
 

maliyamtu

JF-Expert Member
Nov 29, 2017
1,775
2,000
Wengi tunashindwa kukubali uhalisia na tunaiogopa jamii itatuchukuliaje ikijua tumeathirika. Unakuta mama Ni +lakin anaogopa kuacha kumnyonyesha mtoto kisa tu jamii itajua kuwa ye ni muathirika,,hajui kwa kufanya hvo anamuathiri mtoto asiekua na hatia hata kidogo. Jamii ipewe elimu ya kutosha ya kimwili na kiroho
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
55,237
2,000
Kuna kamwanafunzi ni HIV positive, kanawapelekea moto wenzie daah halafu kanachagua walionona, wenye mikia.....
Huwa nipo dilema tu hata sijuagi cha kufanya! Nikiwaambia inakua stigma na nadhani atajisikia vibaya, ila roho huniuma kwakweli kuona watoto wadogo wanaliwa vile na mtu ambae nnajua kabisa hali yake.
Mungu awanusuru.
 

mtimawachi

JF-Expert Member
Apr 1, 2020
1,263
2,000
Wengi tunashindwa kukubali uhalisia na tunaiogopa jamii itatuchukuliaje ikijua tumeathirika. Unakuta mama Ni +lakin anaogopa kuacha kumnyonyesha mtoto kisa tu jamii itajua kuwa ye ni muathirika,,hajui kwa kufanya hvo anamuathiri mtoto asiekua na hatia hata kidogo. Jamii ipewe elimu ya kutosha ya kimwili na kiroho
Na hakuna kitu kinauma kama kumuumiza mtu asiye na hatia
 

Nyalotsi

JF-Expert Member
Jul 20, 2011
6,524
2,000
Tatizo ni kwamba tayari mtaani Kuna mama na Mama watarajiwa ambao walishaathirika toka kwa mama zao wengi Sana.
HIV imeshika kasi Sana miaka ya 90.
Kuna mabinti na vijana wa kiume wengi waliozaliwa miaka hiyo wanatumia dozi na ndio wazazi watarajiwa.
Kuna mambo ni magumu Sana.
Ukipima ukakutwa salama jitunze.
 

mtimawachi

JF-Expert Member
Apr 1, 2020
1,263
2,000
Tatizo ni kwamba tayari mtaani Kuna mama na Mama watarajiwa ambao walishaathirika toka kwa mama zao wengi Sana.
HIV imeshika kasi Sana miaka ya 90.
Kuna mabinti na vijana wa kiume wengi waliozaliwa miaka hiyo wanatumia dozi na ndio wazazi watarajiwa.
Kuna mambo ni magumu Sana.
Ukipima ukakutwa salama jitunze.
Kabisa mkuu,ila hapa ndipo tubadilike na ndio umuhimu wa kupanga uzazi pamoja na kucheki afya kabla ya kujazana mimba unapoonekana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom