Wawekezaji VodaCom wapoteza bilioni 350Tsh

Wawekezaji VodaCom wapoteza bilioni 350Tsh

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,687
Wawekezaji wa kampuni ya simu za mkononi ya VodaCom Tanzania wapoteza mtaji wa Sh350 bilioni katika kipindi cha miezi mitano tangu kuorodheshwa kwenye Soko la Hisa Dar es Salaam (DSE)


Chanzo: MWANANCHI
 
Wawekezaji wa kampuni ya simu za mkononi ya VodaCom Tanzania wapoteza mtaji wa Sh350 bilioni katika kipindi cha miezi mitano tangu kuorodheshwa kwenye Soko la Hisa Dar es Salaam (DSE)


Chanzo: MWANANCHI
Wanaonaje kuondoka mara moja na kwenda nchi zingine??
 
Wawekezaji wa kampuni ya simu za mkononi ya VodaCom Tanzania wapoteza mtaji wa Sh350 bilioni katika kipindi cha miezi mitano tangu kuorodheshwa kwenye Soko la Hisa Dar es Salaam (DSE)


Chanzo: MWANANCHI
Hii inaoneaha kuwa kuwa vodacom walikua wanatuibia kwa kupika hesabu
 
Kwa makato yale na wizi wanaofanya kupitia mb lazima wapoteze najua unataka kuhalalisha kua chanzo n kujiorodhesha DSE nooo.. mm mwnyw lain yao nliitupa baada ya kuona tsh 1,000/ unapata mb hata 500 haifiki
 
Kvp!? Wateja wamepungua!?
Au zile vocha za jero za makaratasi hazipo siku izi!?
 
Sasa tujiandae kunyooshwa kweny bando na muda wa maongezi.
MB 100 unasoma text 10 za whatsapp tu bando linakata.
 
Mpaka watu wote tuishi kama mashetani ndiyo Jamaa atafurahi
 
Wataanza kutuibia sh miamia huku mpesa hadi wafidie deni
 
Kama wamepata hasara wafunge biashara waende kunako lipa wanatafuta sababu za kukwepa kodi au kubadili jina ili wapewe miaka mitano ya kuangalia biashara ndipo walipe kodi mara hii ni vema waondoke kama biashara haiwalipi wameisha tupiga sana
 
Back
Top Bottom