Wawekezaji njooni kuna fursa hii

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
939
1,000
Anapoishi Kaka Pana Umeme,mahakama,shule Mbili,zahanati Mbili,barabara Nzuri Tatizo Ni Hili: Huduma Ya Stationery Hakuna,pana Zahanati Ya Kisasa Lakini Hakuna Gari Ya Kusafirisha Wagonjwa Na Wagonjwa Wanafurika Wakipewa Rufaa Gari Mpaka Wasubiri Masaa 4 Mpaka 7,hakuna Gesti,baa Nk.Ombi Mwenye Nia Ya Kuwekeza Kwenye Moja Ya Hizo Fursa Tuwasiliane.Asante.
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
6,312
2,000
Anapoishi Kaka Pana Umeme,mahakama,shule Mbili,zahanati Mbili,barabara Nzuri Tatizo Ni Hili: Huduma Ya Stationery Hakuna,pana Zahanati Ya Kisasa Lakini Hakuna Gari Ya Kusafirisha Wagonjwa Na Wagonjwa Wanafurika Wakipewa Rufaa Gari Mpaka Wasubiri Masaa 4 Mpaka 7,hakuna Gesti,baa Nk.Ombi Mwenye Nia Ya Kuwekeza Kwenye Moja Ya Hizo Fursa Tuwasiliane.Asante.
hiyo wilaya changa inaitwaje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom