Wavuvi Mafia wataka warudishiwe wake zao

Wavuvi Mafia wataka warudishiwe wake zao

Itakua walikuwa wanafanya ufuska sana bila kujali usiri wala kuwa na aibu

Sent using Jamii Forums mobile app
''Rehema Seif, mmoja wa wanawake mjasiriamali kutoka Tandale Dar es Salaam alisema kuwa alifika kisiwani humo baada ya kusikia Kuna wavuvi wanaishi pekee yao na kuanza kujenga banda la biashara''
Biashara gani hiyo inayohitajiwa na wanaume wanaoishi wenyewe bila wanawake?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huko visiwani wanabakana sanaa umalaya sanaa ngono zembe sanaaa
 
Bora umenisaidia.
Mafia imekuwa kama sio Tanzania Bara.
Kwenda mpaka upande jahazi.
Mimi miaka yote najua mafia ipo zanzibar. Sasa leo nashangaa kujua ipo mkoa wa pwani.
Wale jamaa wametengwa sana

Sent using Jamii Forums mobile app

sasa muda wote unajifunza kiarabu Geographia utaijua wap??
Nyie ndio yale mazuzu yanalishwa yanaamini kila anachowamezesha yaan hata kugoogle unashindwa ??

Huoni aibu umri huo kutoa ushuhuda kwamba ulikua hujui
 
Back
Top Bottom