Wavuvi Mafia wataka warudishiwe wake zao

Wavuvi Mafia wataka warudishiwe wake zao

Tangu nipo darasa la nne mwalimu alikuwa anatufundisha mafia ipo zanzibar.
Wamebadilisha lini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ni kweli mwalimu wako alikufundisha Mafia iko Zanzibar, inabidi atiwe bakora..

Hata hivyo ww baada ya kukua ilibidi ujiongeze, Zanzibar kila siku inaongelewa ni muunganiko wa visiwa vya Unguja na Pemba.. Mafia iko mkoa wa pwani.

Muda mwingine, muulize mwl Google

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio mimi.watu wengi wanajua mafia ipo zanzibar.
Maana ni sehemu iliyosahaulika.kama ipo Tanzania Bara MBONA INATENGWA SANA?
Kama ni kweli mwalimu wako alikufundisha Mafia iko Zanzibar, inabidi atiwe bakora..

Hata hivyo ww baada ya kukua ilibidi ujiongeze, Zanzibar kila siku inaongelewa ni muunganiko wa visiwa vya Unguja na Pemba.. Mafia iko mkoa wa pwani.

Muda mwingine, muulize mwl Google

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bora umenisaidia.
Mafia imekuwa kama sio Tanzania Bara.
Kwenda mpaka upande jahazi.
Mimi miaka yote najua mafia ipo zanzibar. Sasa leo nashangaa kujua ipo mkoa wa pwani.
Wale jamaa wametengwa sana
Ukweli wa mambo nikwamba mafia ni sehem ya Zanzibar ila ndo ivyo tena hata sisi watu wa mafia ndivyo tunavyojua

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bora umenisaidia.
Mafia imekuwa kama sio Tanzania Bara.
Kwenda mpaka upande jahazi.
Mimi miaka yote najua mafia ipo zanzibar. Sasa leo nashangaa kujua ipo mkoa wa pwani.
Wale jamaa wametengwa sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo ikiwa sehemu kwenda mpaka upande jahazi inakuwa ni Zanzibar?!

Angalia historia ya Zanzibar kuanzia Sultani anaingia kuitawala haijapatwa kunadikwa Mafia ni sehemu ya Zanzibar. Na kukaa kote Mafia ulishawahi kuona Rais wa Zanzibar akienda Mafia kufanya ziara za kikazi?

Ulishindwa hata kujiuliza shuleni Mafia ipo Mkoa gani Zanzibar ulipoelezwa na Mwalimu wako?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Swali langu ni kama mafia ipo Tanzania Bara MBONA INATENGWA SANA?
Kwa hiyo ikiwa sehemu kwenda mpaka upande jahazi inakuwa ni Zanzibar?!

Angalia historia ya Zanzibar kuanzia Sultani anaingia kuitawala haijapatwa kunadikwa Mafia ni sehemu ya Zanzibar. Na kukaa kote Mafia ulishawahi kuona Rais wa Zanzibar akienda Mafia kufanya ziara za kikazi?

Ulishindwa hata kujiuliza shuleni Mafia ipo Mkoa gani Zanzibar ulipoelezwa na Mwalimu wako?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana ndugu,mi nilifundishwa kuwa Mafia ni moja kati ya wilaya sita zinazounda mkoa wa Pwani.
1.kisarawe
2.mafia
3.kibaha (makao makuu ya mkoa)
4.bagamoyo
5.mkuranga
6.rufiji
Nalog off
Uko sahihi kufika mafia lazima ufike mkuranga ndio uwende kisiju ukute majahazi ya huko japo siku hizi Kuna boat za kisasa.
 
Uko sahihi kufika mafia lazima ufike mkuranga ndio uwende kisiju ukute majahazi ya huko japo siku hizi Kuna boat za kisasa.
Yap kisiju na nyamisati ila baada ya ajali kutokea na watu kusaidiwa pale kisiwa cha bunduki ndio serikali imepiga makruf 😂😂😂 usafiri wa mbao mbao (jahazi,boti na mashua) kilindoni to nyamisati
Nalog off
 
Kama ni kweli mwalimu wako alikufundisha Mafia iko Zanzibar, inabidi atiwe bakora..

Hata hivyo ww baada ya kukua ilibidi ujiongeze, Zanzibar kila siku inaongelewa ni muunganiko wa visiwa vya Unguja na Pemba.. Mafia iko mkoa wa pwani.

Muda mwingine, muulize mwl Google

Sent using Jamii Forums mobile app
Wakati wa utawala wa Sultan Zanzibar ni Unguja Pemba Tumbatu Mafia kismayu (kenya) sofala(msumbiji)na pwani ya Somalia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom