Vipi sigara bwege zinapatikana bila zengwe nini?
Na madem ni kama Kingston au miyeyusho?
Kila mtu yuko above the law. I can imagine kama kulikua na wanawake waliotokea Tandale kule kuliko na kitongoji cha uwanja wa fisi. Huko itakua ni zaidi ya Tandale. Kumbuka Tandale mtu anapiga mswaki na dushe huku mwenye mswaki anakunywa beer mbele ya watu. Kila mtu na hamsini zake. Tandale ukiona mwanamke kamkalia mtu usifikiri ni utani ujue chombo kiko jikoni.Kule kulikuwa hakuna longolongo
Hakuna kituo cha polisi, watu wako huruuu tu SA ujinga hakuna
Alafu Kuna watu Wana masooo wanted wlbaadhi yao Walikimbilia jibondo......
Ndomana kama unapiga mishe zenye faulo lazima uweke kambi jibondo
Kilindoni wambeaaa walikuwa wengi
Jibondo hakuna kelele ilikuwa
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Madem miyeyusho tuNa madem ni kama Kingston au miyeyusho?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kila mtu yuko above the law. I can imagine kama kulikua na wanawake waliotokea Tandale kule kuliko na kitongoji cha uwanja wa fisi. Huko itakua ni zaidi ya Tandale. Kumbuka Tandale mtu anapiga mswaki na dushe huku mwenye mswaki anakunywa beer mbele ya watu. Kila mtu na hamsini zake. Tandale ukiona mwanamke kamkalia mtu usifikiri ni utani ujue chombo kiko jikoni.
Wakojani noma walinizingua kule zanzibar sina hamu naoMadem miyeyusho tu
Wakawaida tu... Sema hatukuwa na time nao
Maana unaweza ukaingia kwenye ugomv na wakojani
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Nuksi kwli mm nimekomaa nao SanaWakojani noma walinizingua kule zanzibar sina hamu nao
Elimu yako ya darasa la nne umesomea Kenya ama?
Jani la kutosha nini nami nisogee maana kama ni mbali sana na polisJipuKubwa, Nmekaa sana jibondo mm nilipabatiza Jina la Jamaica.
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Polisi hakuna hko Labda SahvJani la kutosha nini nami nisogee maana kama ni mbali sana na polis
Sent using Jamii Forums mobile app
Visiwa gani hivyo mkuu?Kwa huku nyanza kuna visiwa mwanamke hakanyagi. Siyo amri ya mtu ni amri ya viumbe vyenye nguvu kuliko watu
Sent using Jamii Forums mobile app