Wauzaji wa nyama ya ng'ombe

MMMMM

Member
Apr 14, 2014
39
95
Tunauza nyama ya Ng'ombe tunatafuta tender za kusapply nyamba bei poa kuanzia 5kg tunakuletea hadi ulipo wasiliana nasi kwa simu namba 0716283599

Hata ukileta mteja utapata posho Tupo sinza madukani UPENDO BUTCHER
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom