Wauza sura Mlimani City

Wazungu wanaita window shopping, kuingia dukani sio lazima uwe na hela ya kununua kuna kitu kinaitwa customer behaviour unafanya research kabla hujafanya maamuzi sio kila mtu muuza sura wengine wanafanya tafiti zao

Inamaana wewe ni mdhungu maana umekoti sana.!
 

karibu mombasa mkuu,mi nimeamua kujiongeza kuja huku kenya.nauli 40000tsh au 2000ksh kwa tahmeed au ratco luxury
 
Umeanza! Nakwambia umeanza uchokozi. Kama unataka uhamishwe jiji la DSM, gusa maisha ya 'watu wa Mlimani city'!
 
Ulikua unataka watu waende Mlimani city kufanya nini Labda?! Tuanzie hapo
 
Mkuu mambo ya Mall hayo labda wakati wanazunguka zunguka wanasubiri kuingia movie si unajua kuna kumbi za cinema.
 
karibu mombasa mkuu,mi nimeamua kujiongeza kuja huku kenya.nauli 40000tsh au 2000ksh kwa tahmeed au ratco luxury
Mkuu al shabaab si ndio gumzo huko. Nisalimie wale wadada wa kutoa hudma ya massage pale florida
 
Siku zote humu watu wanaleta nyuzi kuhusu maisha kwamba kabla ya kufanya kitu unatakiwa ujipange usikurupuke, kwahiyo ukiwa huna hela haina maana usipite kwenye maduka hata kushangaa tu maana kwa kupita kwao hapo maana yake tayari ameshaona vitu flani flani na endapo anapata hela tu anafanya maamuzi tofauti na mleta uzi ambae unajiona una issue ukiingia pale lazima kuna kubambikwa.
 
Wengine wanajua ku-relax mpaka ukae sehemu utumie hela kumbe hata kupanda gari tu ukaamua kwenda Gongolamboto na kurudi bila issue ya kufanya kule nayo ni ku-relax au kwenda Mliman City na kuangalia hiki na kile hata kama mfukoni una mia tano.
 
Wengine wana job hapo mall then ww unadai wazururaji.
 
Mkuu al shabaab si ndio gumzo huko. Nisalimie wale wadada wa kutoa hudma ya massage pale florida

casablanca ndio mambo yote,florida mama ngina avenue nyerere avenue sehemu za kuvuta shisha
 

Ipo siku watakuja kuuza jicho.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…