Waungwana Zitto vp? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waungwana Zitto vp?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Nov 15, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naomba mwenye taarifa za hali ya zitto anijuze tafadhal
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    get well soon u got explaining to do back home.
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    mhhh....!!!
     
  4. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasubiri bunge lipite ndo arudi. Hoja yake kwa mkulo ilikuwa moto, jamaa kampeleka huko akatulie kwanza.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jembe halipo ndio maana wanajadili posho na upuuzi bungeni! Get wel soon bro!
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    amerejea salama na atajiunga na wenzake bungeni

    source: NIPASHE LEO
     
  7. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    KAMANDA ZITO a.k.a jepesi KARIBU TENA BONGO HAPA HARI NI ILEILE spika anatubuluza mjengoni kule arusha tuna kesi kama kumi mbeya ndo usiseme sasa sijui hutahanzia wapi ? Kuwa makini na magamba wasije kukutoa roho maana kwao hiyo ni mila
     
  8. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Hukatazwi kutofautiana kisiasa,kinachosemwa ni kumuombea mwenzio kifo hili kibinabamu halikubaliki
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hiki ndicho wanachama wa CDM wanatakiwa kuwa wanauliza, siyo kila siku kupiga bla bla za maandamano.
    Huyu ndio mbunge pekee wa CDM anayeelewa anachokifanya. Mnyika was good too but now naona Jimbo lake linaanza kumshinda.
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vipi hali Prof. Mwandosya na Dr Mwakyembe wanaendeleaje Mkuu ?
     
  11. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 922
    Trophy Points: 280
    Mhh..huyu naye ni Binadam mwana wa adam.
     
  12. REBEL

    REBEL Senior Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivi kama mnyika jimbo la ubungo limshinda,na la zitto je?na lini anakaa jimboni kwake huyu zitto wenu?umaarufu wa zitto ulikuwa zamani hadi lema na silinde wanampita!nyie wapambe wa zitto mnaboa kila siku zitto,zitto.si hata muongelee machali na mkosamali nao wanatoka kigoma.
     
  13. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,327
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    unaonaje ukilichukua wewe?
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Litarudi tu lilipokuwa....
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amerudi na Jana kaongea na vyombo vya habari.
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    poa tu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...