Ileje JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 13,415 Reaction score 20,880 Nov 8, 2019 #21 Shombe la Kisomali said: Unauliza serious..? Maans yote kaandika hapo..!! Click to expand... Swali hili lilimsaidia mtoa mada kurekebisha data zake!
Shombe la Kisomali said: Unauliza serious..? Maans yote kaandika hapo..!! Click to expand... Swali hili lilimsaidia mtoa mada kurekebisha data zake!
vanquisher Member Joined Sep 24, 2019 Posts 53 Reaction score 64 Nov 11, 2019 Thread starter #22 wakuu bado mambo magumu...
N NAMEIDEN Member Joined Nov 1, 2019 Posts 7 Reaction score 5 Nov 12, 2019 #23 Qurie said: Mungu akusimamie upate..... Pia jaribu kipitia pitia kwenye websites za ajira ukikuta kazi ambayo sifa zake unazo tuma tuu Click to expand...
Qurie said: Mungu akusimamie upate..... Pia jaribu kipitia pitia kwenye websites za ajira ukikuta kazi ambayo sifa zake unazo tuma tuu Click to expand...
chillo clan conscious JF-Expert Member Joined Oct 6, 2016 Posts 850 Reaction score 1,576 Nov 13, 2019 #24 Ileje said: Una umri gani na umefanya kazi kwa muda gani katika kampuni ya Kiasia? Click to expand... Ndugu 2na wasi na uelewa wako
Ileje said: Una umri gani na umefanya kazi kwa muda gani katika kampuni ya Kiasia? Click to expand... Ndugu 2na wasi na uelewa wako
Ileje JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 13,415 Reaction score 20,880 Nov 13, 2019 #25 chillo clan conscious said: Ndugu 2na wasi na uelewa wako Click to expand... Mpumbavu! Kwa nini hujiulizi kiini cha maswali yangu?
chillo clan conscious said: Ndugu 2na wasi na uelewa wako Click to expand... Mpumbavu! Kwa nini hujiulizi kiini cha maswali yangu?