Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watungaji wa katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by CLEVERMIND, Jan 21, 2011.

  1. C

    CLEVERMIND New Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hii katiba mpya walalahoi kama mimi wana nafasi ya kuchangia maoni yao....? Kifanyike nini...?mlala hoi apate nafasi hiyo....?
     
  2. P

    Popooo Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    CleverMind
    huu ndio uwanja wenyewe kwanini wajisha, inabidi kujiamini.
    na unachofanya.

    Hili nijukwaa linalo heshimika, kwa kuelimisha jamii
     
Loading...