WATUMISHI WA UMMA TUSIBABAISHWE, KINANA na NAPE na wenzao CCM hawana mamlaka kutukoromea sisi


N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
223
Points
195
N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
223 195
WAMKUU naona KINANA na wenzake wanazunguka na kukoromea watumishi wa umma na kutoa ahadi kemkem kwamba "...wanaiagiza serikali itekeleze, watawachukulia hatua watumishi..." WAKIDAI CCM KUISIMAMIA SERIKALI YAKE...

Hapa naona kuna kutokuelewa maana ya "... Chama tawala CCM kuisimamia serikali yake...". Katibu mkuu KINANA hana mamlaka ya kuiagiza serikali, kwa kisingizio cha chama kusimamia serikali. CCM kuisimaia serikali siyo kupitia mtu mmoja mmoja, bali vikao:mkutano mkuu, NEC & CC, hivi vina mamlaka ya kuisimamia serikali siyo KINANA. Tunapaswa kuelewa hili. Jambo hili ni sawa na BUNGE kusimamia serikali: MBUNGE mmoja mmoja hana mamlaka ya kutoa maagizo kwa serikali, bali MBUNGE (SOMA IBARA 63 ya KATIBA TZ 1977).

NAKUMBUKA alipoingia Sec Gen MKAMA naye alizunguka nchi nzima na kutoa ahadi "mpya kabisa" na kukoromea serikali, aliitwa na kuambiwa anakosea na akapotelea kusikojulikana. MOJA ya ahadi za MKAMA ni kujenga hospitali ya RUFAA eneo la Kwangwa MUSOMA , yenye pia na chuo kikuu cha afya kama MUHIMBILI, MJINI MUSOMA, na akasema isipojengwa hadi 2015 basi CCM isichaguliwe ... TUNASUBILIA TUONE.

AHADI NYINGIZE za EX-SEC GEN MKAMA, wadau mtanisaidia...

KINANA naye anapita mlemle, haya bwana: naona hawajajua kuwa CHAMA KUSHIKA HATAMU ILISHAKWISHA ZAMAAAAAAAAAAAAANI ... wanawadanganya wananchi
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,853
Points
1,250
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,853 1,250
Mpeni mwezi mmoja mtasikia new twists juu ya ziara na maagizo yao hope Nape kesha jifunza kuropoka sasa anakula tu kimya kimya na kucheza kiduku .
 
Lawrence Luanda

Lawrence Luanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
705
Points
170
Lawrence Luanda

Lawrence Luanda

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
705 170
wanaendeleza siasa za kudanganya watu, ni ngumu kuendeleza chama bila kuleta maendeleo
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 1,500
Huyo poucher Kinana anavuna alowance..NAPE yeye ashakuwa taahira la magamba.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Points
1,195
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 1,195
.Hajakosea sana kwani ndo washika hatamu...
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
WAMKUU naona KINANA na wenzake wanazunguka na kukoromea watumishi wa umma na kutoa ahadi kemu2 kwamba "...wanaiagiza serikali itekeleze, watawachukulia hatua watumishi..." WAKIDAI CCM KUISIMAMIA SERIKALI YAKE...

Hapa naona kuna kutokuelewa maana ya "... Chama tawala CCM kuisimamia serikali yake...". Katibu mkuu KINANA hana mamlaka ya kuiagiza serikali, kwa kisingizio cha chama kusimamia serikali. CCM kuisimaia serikali siyo kupitia mtu mmoja mmoja, bali vikao:mkutano mkuu, NEC & CC, hivi vina mamlaka ya kuisimamia serikali siyo KINANA. Tunapaswa kuelewa hili. Jambo hili ni sawa na BUNGE kusimamia serikali: MBUNGE mmoja mmoja hana mamlaka ya kutoa maagizo kwa serikali, bali MBUNGE (SOMA IBARA 63 ya KATIBA TZ 1977).

NAKUMBUKA alipoingia Sec Gen MKAMA naye alizunguka nchi nzima na kutoa ahadi "mpya kabisa" na kukoromea serikali, aliitwa na kuambiwa anakosea na akapotelea kusikojulikana. MOJA ya ahadi za MKAMA ni kujenga hospitali ya RUFAA eneo la Kwangwa MUSOMA , yenye pia na chuo kikuu cha afya kama MUHIMBILI, MJINI MUSOMA, na akasema isipojengwa hadi 2015 basi CCM isichaguliwe ... TUNASUBILIA TUONE.

AHADI NYINGIZE za EX-SEC GEN MKAMA, wadau mtanisaidia...

KINANA naye anapita mle2, haya bwana: naona hawajajua kuwa CHAMA KUSHIKA HATAMU ILISHAKWISHA ZAMAAAAAAAAAAAAANI ... wanawadanganya wananchi
[/QUOTE
duuuuuuuuuh poleni aise
 
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
3,439
Points
2,000
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
3,439 2,000
WAMKUU naona KINANA na wenzake wanazunguka na kukoromea watumishi wa umma na kutoa ahadi kemu2 kwamba "...wanaiagiza serikali itekeleze, watawachukulia hatua watumishi..." WAKIDAI CCM KUISIMAMIA SERIKALI YAKE...

Hapa naona kuna kutokuelewa maana ya "... Chama tawala CCM kuisimamia serikali yake...". Katibu mkuu KINANA hana mamlaka ya kuiagiza serikali, kwa kisingizio cha chama kusimamia serikali. CCM kuisimaia serikali siyo kupitia mtu mmoja mmoja, bali vikao:mkutano mkuu, NEC & CC, hivi vina mamlaka ya kuisimamia serikali siyo KINANA. Tunapaswa kuelewa hili. Jambo hili ni sawa na BUNGE kusimamia serikali: MBUNGE mmoja mmoja hana mamlaka ya kutoa maagizo kwa serikali, bali MBUNGE (SOMA IBARA 63 ya KATIBA TZ 1977).

NAKUMBUKA alipoingia Sec Gen MKAMA naye alizunguka nchi nzima na kutoa ahadi "mpya kabisa" na kukoromea serikali, aliitwa na kuambiwa anakosea na akapotelea kusikojulikana. MOJA ya ahadi za MKAMA ni kujenga hospitali ya RUFAA eneo la Kwangwa MUSOMA , yenye pia na chuo kikuu cha afya kama MUHIMBILI, MJINI MUSOMA, na akasema isipojengwa hadi 2015 basi CCM isichaguliwe ... TUNASUBILIA TUONE.

AHADI NYINGIZE za EX-SEC GEN MKAMA, wadau mtanisaidia...

KINANA naye anapita mle2, haya bwana: naona hawajajua kuwa CHAMA KUSHIKA HATAMU ILISHAKWISHA ZAMAAAAAAAAAAAAANI ... wanawadanganya wananchi
Kinana the poacher at work!! Tembo na vifaru kwisney!! Amepewa rungu!! Na huyo dogo NEpi mwenye verbal diarrhoea atakufa kwa ukosefu wa maji mwilini anaharishia mdomo !!
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,908
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,908 2,000
Kinana the poacher at work!! Tembo na vifaru kwisney!! Amepewa rungu!! Na huyo dogo NEpi mwenye verbal diarrhoea atakufa kwa ukosefu wa maji mwilini anaharishia mdomo !!
Huyu poucher asituharibie siku bana, kawachoka ndovu sasa anataka kuhamia kwa raia
 
N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
223
Points
195
N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
223 195
Huyu poucher asituharibie siku bana, kawachoka ndovu sasa anataka kuhamia kwa raia
PhD

Unataka kusema na raia nao KINANA atawafanyia pouching? Au sijakuelewa?
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,380
Points
1,195
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,380 1,195
Tangu lini muuza meno ya Tembo anaweza kukemea. hii ni comedy tu. Wazomewe hao.
 
P

PYU

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
201
Points
195
P

PYU

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2012
201 195
Wana haki kufanya hivyo kwani ni maazimio ya nec na cc,so kila kitu kinachofanywa na magamba ni kibaya. wao ni dora na huo ndio ukweli,
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,805
Top